Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับMSNหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับMSNหน่อยครับ

จะทำยังไงไม่ให้โหลดฟายผ่านทางMSNได้ครับ

-*-

ลองดูหน้านี้นะครับ
    Last edited by momaymint; 17 Apr 2009, 18:34:46.

Comment

Originally posted by momaymint View Post
      ลองดูหน้านี้นะครับ
      ขอบคุณครับ แต่มันก็ยังโหลดได้อยู่อ่ะครับ มีวิธีอื่นอีกป่าวครับ

Comment

*-*

Originally posted by kikukung View Post
        ขอบคุณครับ แต่มันก็ยังโหลดได้อยู่อ่ะครับ มีวิธีอื่นอีกป่าวครับ

โปรแกรม...... MSN คงไม่ได้แล้ว มั้งครับ

Comment

ไม่เข้าใจว่าจะป้องกันทำไมอ่ะครับ ไม่ให้เขาโหลดของเรา หรือ ไม่ให้ของเราโหลดของเขา

Comment

คือว่าเปิดร้านเกมอยู่อะครับเพิ่งโดนสิขสิทธ์เพลงไปอ่ะครับ ตอนนี้ป้องกันไม่ให้โหลดจากตามเว็บได้แล้วเหลื่อแต่ทางMSNนี้แหละครับที่ยังโหลดได้อยู่

Comment

Working...
            X