Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนนี้ใครว่าง เปิดช่อง TPBS (Titvเก่า) ด่วนครับ•~<เกี่ยวกับการทำห้อง Home Therter >~•

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอนนี้ใครว่าง เปิดช่อง TPBS (Titvเก่า) ด่วนครับ•~<เกี่ยวกับการทำห้อง Home Therter >~•

ตอนนี้ใครว่าง เปิดช่อง TPBS ด่วนครับ

สารคดีเกี่ยวกับการทำห้อง Home Therter รีบ ๆหน่อยนะครับ

(ขณะนี้เวลา 16.26 น.)

เห็นว่าตอนนี้กำลังชื่นชอบระบบเสียง

ตอนนี้มีโอกาสดูของจริงกันแล้ว ขอให้สนุกครับ

พอรายการจบแล้ว ก็รบกวน Mod ลบกระทู้ทิ้งได้เลยครับ ขอบคุณครับ
    Last edited by For Fun; 24 Jan 2008, 16:28:56.

เพิ่งดูจบไปเมื่อกี๊เอง
    ที่รู้สึกสนใจจริงๆ คือ ตัวห้องเก็บเสียง กับ รีโมตนี่แหละ

Comment

ทำห้องได้ดีมาก ๆ ครับ

Comment

เหมือนโรงหนังเลย

เค้าบอกงบ 15000 เหรียญ ประมาณ เกือบๆ 5 แสน *0*

Comment

ตอนท้ายเค้าบอกว่า ไม่น่าเชื่อว่าแค่ 15000 เหรียญจะสามารถทำสิ่งมหัศจรรย์ได้ขนาดนี้ เหลือเชื่อจริงๆ

เมืองนอกเค้าถือว่าถูกครับ อิอิ

ปล.ผมว่ามันห้องแคบไปนิดส์

Comment

ห้องผมเจ๋ง กว่านี้อีก ห้องน้ำในตัวด้วย มีโต๊ะกินข้างด้วย

Comment

Originally posted by wikorn View Post
              ห้องผมเจ๋ง กว่านี้อีก ห้องน้ำในตัวด้วย มีโต๊ะกินข้างด้วย

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                กินข้างด้วยหรอครับ

(ล้อเล่นนะครับ)

Comment

มันแจ่มตรงที่ไปดูห้องโฮมของ CEO Monster นี่แหละครับ

Comment

เมืองไทยทีึ่ไหนรับทำมั่งครับ

Comment

Working...
                    X