Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำโน๊ตบุ๊คที่เล่น วินนิ่ง ได้ให้ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำโน๊ตบุ๊คที่เล่น วินนิ่ง ได้ให้ทีครับ

ช่วยแนะนำโน๊ตบุ๊คให้หน่อยครับ มีงบ25,xxx บาท (ขอเป็นToshiba,Lenovo,Hp,Compaq)

ลักษณะการใช้งาน

1.ทำงาน(Adobe+Macromedia+Microsoft)

2.เล่นเกม(Pro Evolution Soccer 2008และภาคใหม่ๆ) อยากเล่นแค่เกมนี้อ่ะคับ ภาพแบบปรับMediumแล้วลื่นก้อพอแล้ว

3.เล่นอินเตอร์เน็ต+ฟังเพลง+ดูหนัง

4.ทน*!

ขอบคุณครับ ^^"

PES2008 ใช้การ์ดจอ 8600 ขึ้นไปถึงจะเล่นไหวคับ ถ้าต่ำกว่านี้คงต้อง oc ช่วย ที่สำคัญราคาแค่ที่บอกเอาไปเล่นเกมอะไรไม่ได้มากหรอกคับ มันต้อง 3 หมื่นอัพถึงจะดี แนะนำให้ไปซื้อ PC มาใช้ดีกว่าครับ แรงกว่าในงบที่ปรหยัด

Comment

แล้วถ้าของผมล่ะ acer and turionc1.9 Gf8400m ram 2 GB พอเล่นไหวไหม

Comment

Originally posted by hamuu View Post
        แล้วถ้าของผมล่ะ acer and turionc1.9 Gf8400m ram 2 GB พอเล่นไหวไหม
        ไม่ไหวชัวร์ครับ คงกระตุกน่าดู

Comment

Originally posted by hamuu View Post
          มายืนยันว่าไม่ไหวอีกคนคับต้องอย่างน้อย8600คับ เพราะเกมนี้กินสเปคพอควร

Comment

Originally posted by 603winz View Post
            ช่วยแนะนำโน๊ตบุ๊คให้หน่อยครับ มีงบ25,xxx บาท (ขอเป็นToshiba,Lenovo,Hp,Compaq)

ลักษณะการใช้งาน

1.ทำงาน(Adobe+Macromedia+Microsoft)

2.เล่นเกม(Pro Evolution Soccer 2008และภาคใหม่ๆ) อยากเล่นแค่เกมนี้อ่ะคับ ภาพแบบปรับMediumแล้วลื่นก้อพอแล้ว

3.เล่นอินเตอร์เน็ต+ฟังเพลง+ดูหนัง

4.ทน*!

ขอบคุณครับ ^^"

แล้วถ้าเปลี่ยนจากเกม PES เป็นพวกเกม BF2 จะเล่นได้ไหมครับ?

Comment

Originally posted by 603winz View Post
              แล้วถ้าเปลี่ยนจากเกม PES เป็นพวกเกม BF2 จะเล่นได้ไหมครับ?

ปรับได้ประมาณกลางๆคับ

Comment

Working...
              X