Announcement

Collapse
No announcement yet.

E7200 + GA-EP31-DS3L ร้อนมากมาย OC ผู้รู้ ดูอาการให้ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
    ไปหา e7200 มาลองมั่งดีกว่า หิหิ
    P D ของท่านก็แรงมโหฬาร แล้วคร้าบบบบบบ อิอิ

Comment

แค่ 3.2 ใช้ไฟเปลืองขนาดนั้นเลยเหรอ ....

Comment

Originally posted by balldevils View Post
        อยู่ตรงกล่องใช่ป่าว ถ้าอยู่ตรงกล่องก็ Q749A368
        VERSION# E37254-001 1.25V MAX
        PACK DATE 04/05/2008

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
          หมายความว่าไงท่าน มาแบบนี้ผม งง
          เฉลยด้วย

Comment

Originally posted by balldevils View Post
            หมายความว่าไงท่าน มาแบบนี้ผม งง
            เฉลยด้วย
            E7200 ของท่าน Week 49 ครับ

Comment

PAGING มันเป็นสีแดงๆๆ หมายความว่ายังไงครับ

Comment

ร้อนแบบนั้นแหละครับ GA-P31-DS3L กับ E7200 ของผมก็ร้อนแบบนั้นเลย อาการเดียวกันเลยครับ ผมใช้ true black พัดลม2ตัว เป็นที่บอร์ดแน่ๆ ผมว่า

Comment

Originally posted by akadej View Post
                  ร้อนแบบนั้นแหละครับ GA-P31-DS3L กับ E7200 ของผมก็ร้อนแบบนั้นเลย อาการเดียวกันเลยครับ ผมใช้ true black พัดลม2ตัว เป็นที่บอร์ดแน่ๆ ผมว่า
                  โห...........ขนาด ของดำเย็น ยังเอาไม่อยู่หรอนี่...-*-

Comment

อ่ะ 4.0 อิ อิ
                    [IMG][/IMG]

Comment

Originally posted by Boonchu_L View Post
                      อ่ะ 4.0 อิ อิ
                      [IMG][/IMG]
                      Full load 80 c + หรือป่าวครับเทสให้ดูหน่อย
                      โชว์แต่ IDLE นี่มองภาพไม่ออก

Comment

ดัน รอ เทส Full ของท่านข้างบน

Comment

เอาโปรแกรมไรเทสดีครับผม ไม่มีสักตัว ตรง 4.0 นี่ เข้า หมาไฟไม่ได้ เด้งซะ ต้องมาใช้ IE หุ หุ
                          แค่ลองลากขึ้นมาดูเฉยๆอ่ะครับ ตอนนี้เอามาใช้อยู่ที่ 3.8 สบายๆครับ ผมว่าที่อุณหภูมิท่านสูงมากนี่ ลอง
                          ดูซิงค์ว่าสนิทดีไหม หรือไม่ก็ลองรื้อทุกอย่างออกมากองไว้ เหมือนตอนซื้อมาใหม่ ยังไม่ได้ประกอบอ่ะครับ
                          เคลียร์ไบออสดูสักที แล้วค่อยๆประกอบชิ้นส่วนต่างๆเข้าไปใหม่อย่างระมัดระวัง เพราะของผมบางทีแฟรชไบออสตัวใหม่แล้ว อุณหภูมิมันดูเพี้ยนๆครับ ลองทำแบบข้างต้นแล้วอุณหภูมิกลับมาเป็นปกติ ลองค่อยๆเช็คดูครับ อุณหภูมิจริงๆมันไม่น่าจะถึงขนาดนั้นครับผม

Comment

จะเทสความเสถียร
                            เทส 3DMark06 จบ นี้ OK เลย
                            CPU RAM VGA รันหนักพร้อมกันทุกตัว

Comment

หุ หุ 3DMARK06 จบ ที่ 4.0 ได้เท่านี้ครับผม อิ อิ

[IMG][/IMG]

Comment

ได้ซีพียู วีค ดีๆก็งี้แหละครับ ได้เปรียบเยอะเลย ลากไกลไฟน้อย

Comment

Working...
                                X