Announcement

Collapse
No announcement yet.

nokia n81 มี wifi เราสามารถจะนำมาต่อกับ pc ตามบ้านได้หรือเปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• nokia n81 มี wifi เราสามารถจะนำมาต่อกับ pc ตามบ้านได้หรือเปล่าครับ

nokia n81 มี wifi เราสามารถจะนำมาต่อกับ pc ตามบ้านได้หรือเปล่าครับ

คือกะว่าจะใช้ wifi ของ true ที่วันละ 20 ไม่อั้นครับ จะทำได้ใหมครับ

ดันๆๆ

Comment

ได้ครับ
      แต่ wifi ของ true ที่วันละ 20 ไม่อั้นครับ จะทำได้ใหมครับ
      ต้องเชื่อมต่อกับ Hot spot ของ True นะคับ

Comment

Originally posted by xjojack View Post
        ได้ครับ
        แต่ wifi ของ true ที่วันละ 20 ไม่อั้นครับ จะทำได้ใหมครับ
        ต้องเชื่อมต่อกับ Hot spot ของ True นะคับ
        ขอบคุณครับที่ช่วยตอบ รอคำตอบมาตั้งแต่เมื่อวาน

มีใครเคยต่อแบบนี้บ้างครับ อยากถามความเห็น

Comment

ก็ใช้ต่อGPRSได้นี่ครับ

Comment

Originally posted by src22 View Post
            ก็ใช้ต่อGPRSได้นี่ครับ

GPRS มันช้าไปแล้วครับ ตอนนี้ใช้ EDGE ต่อPCที่บ้านอยู่ แต่อยากรู้ว่า wifi ต่อแบบนี้ได้หรือเปล่า
            โดยผ่านทางโทรศัพท์ที่มี wifi

Comment

Working...
            X