Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหาเรื่องเกมส์ Crysis ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหาเรื่องเกมส์ Crysis ครับ

คือว่าเครื่องผมเล่นเกมส์ crysis แล้วกระตุกอ่ะครับ เป็นเพราะสเปกเครื่องผมไม่พอรึเปล่าครับ
    ผมต้องปรับค่าลงมาต่ำๆอ่ะครับถึงเล่นได้แต่ก็ยังกระตุกอีกครับ

ผมใช้
    AMD Athlon AM2 5000+
    MB ASUS M3A
    RAM 2 GB
    HDD 160 GB
    VGA PCI Ex ASUS EN8400GS

รบกวนด้วยครับ รึว่าเครื่องผมมีปัญหา ขอบคุณมากครับ

กาดร์จออออออออออ ขั้นตำ่มัน 8600GT น่ะ อย่าลืมมมมมม...

Comment

VGA คับ รุ่น ต่ำไป เปลี่ยนโลด

Comment

หุหุหุหุ ซื้อใหม่ๆ

Comment

เอาตังที่ซื้อเมนบอร์ดกับVGA รวมกันไปซื้อ ECS มาออนบอร์ดเล่นดีกว่ามั้งครับ
          อิอิ

Comment

ขนาดผม Q9450 2.66 G.SKILL1066MHZ 4 GB ASUS9800GTX+TOP
            ปรับภาพขนาด GAMER ความละเอียด 800X600 VSYNC NO AA
            เวลาเลื่อนเม้าส์เพื่อส่ายสายตามองฉาก ยังกระตุกเลยครับ
            แต่ถ้าปรับเป็น MAINSTREAM จึงจะไม่กระตุก
            เฮ้อ..

Comment

เสปค ข้างบน น่าจะเล่น เนียนๆ เลยนะ

Comment

การ์ดจอท่านต่ำไปคับ เปลี่ยนโลด ATI4850 กำลังดีเลย

Comment

การ์ดจอตัวนี้ ช้า สุดๆ ครับ

มันแรงสู้ GF7300Gs ยังไม่ได้เลยบ นะครับ

เปลี่ยนโลดเลย ครับ

Comment

ตาม rep บนทั้งหมดเลยครับ เปลี่ยนด่วน VGA ไม่งั้นตุกๆ

Comment

กำการ์ด

Comment

8800GT(G92) ก็พอเล่น ระดับ GAMER ที่ 1280*800 ได้ราบรื่นพอสมควรแล้วครับ
                        แต่ 8400 นี่คงไม่ไหวมังครับ

Comment

Originally posted by dragon_horse View Post
                          ขนาดผม Q9450 2.66 G.SKILL1066MHZ 4 GB ASUS9800GTX+TOP
                          ปรับภาพขนาด GAMER ความละเอียด 800X600 VSYNC NO AA
                          เวลาเลื่อนเม้าส์เพื่อส่ายสายตามองฉาก ยังกระตุกเลยครับ
                          แต่ถ้าปรับเป็น MAINSTREAM จึงจะไม่กระตุก
                          เฮ้อ..

ของผม Q6600 G0 2.4 @ 3.6 GHz RAM 4GB 800MHz @900MHz
                          VGA HD 4850 DDR3 512MB 256bit

ผมเล่นที่ GAMER ความละเอียด 1680x1050 เล่นลื่นไม่มีที่ติเลยครับ

Comment

-0-

Comment

Originally posted by sunsun View Post
                              -0-
                              - -

ปล.สเปคตามลายเซ็นก็แอบเล่นได้ อิอิอิ แต่ตุกโคตรๆๆ

Comment

Working...
                              X