Announcement

Collapse
No announcement yet.

call of duty เล่นไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• call of duty เล่นไม่ได้

ผมใช้ ตัว full rip ลงตามปกติตอนกดเข้าเกมส์ที่ให้เลือกรัดะบความยากกดแล้วก็ไม่เหนจะมีไรเลย จะเล่น solo อะ

ยาแก้ไอ มีปัญหาละมั้ง

Comment

ปัญหาเดียวกัน พอกดเลือก ระดับความยากแล้วก็เงียบไม่มีไรเกิดขึ้นเลย สงสัยจะไฟล์เดียวกันด้วยมั้ง ตัวที่ริบเหลือ 2 กิ๊กกว่าๆปะ

ใครพอมีคำตอบเข้ามาช่วยที

รูปไม่มีเพราะตอนนี้อยู่ที่ทำงาน

Comment

ใช่ๆตัว 2 กื๊กกว่าๆแหละ เหนมีบางคนเล่นได้นะ งง เหมือนกัน

Comment

ผมตัว 7 กิก ก็เป็น

Comment

ดันๆ ไม่อยากไปดูดใหม่ ใครพอรู้ช่วยด้วยครับ

Comment

ลองก๊อบแคร๊กแล้ววางอีกทีครับ หรือไม่ก็ตัดเนตก่อนเล่นตอนแรกผมเป็นลองทำๆดูหาย

Comment

ตกลงมาแล้ว ดันหน่อย ยังไม่ได้เล่นเลยอะ

Comment

หายแล้ว ครับ ผมลบลงใหม่ เปลี่ยน key
                  เปลี่ยน crackไปใช้ ตัว 2 เมก

มันมากครับ

Comment

ตัดเน็ตก่อนเล่นดูครับ

Comment

Originally posted by jamekook View Post
                      ผมใช้ ตัว full rip ลงตามปกติตอนกดเข้าเกมส์ที่ให้เลือกรัดะบความยากกดแล้วก็ไม่เหนจะมีไรเลย จะเล่น solo อะ
                      ผทก้อเป็นครับอัพเปน 1.1+เอา ยาตัวที่มัน2mb จากเวบ gameXXXXworld ครับ

หายเรย

Comment

ขอบคุณมากๆคับจะลองทำดู

Comment

เป้นทุกตัวแหล่ะครับ ไม่ใช่แค่ Full-rip เท่านั้น ตัว 5.6 GB หรือ 6.9 GB เป็นหมด ที่มาบอก เพราะไม่อยากให้ Skullptura ต้องมาเป็นจำเลย เพราะสาเหตุจริงๆ มันมาจาก crack ของ RELOADED ซึ่งยัดมาในนั้น เพราะ Skullptura ก็ใช้ตัวนี้เช่นกัน เพราะฉะนั้นมันเลยเป็นตั้งแต่ตัวเต็มยันตัว Full-Rip แต่ก็ไม่ใช่เป็นกันทุกคนครับ นอกจากซวยเท่านั้น เพราะผมเล่น Full-Rip แล้วไม่เป็น 555

ส่วนวิธีแก้ ที่ทราบมา (ใช้ได้ทั้งตัวเต็มและ Full-Rip) ก็ให้เข้าไปสร้างโพรไฟล์ใหม่ใน
                          C:\Users\user คอม\AppData\Local\Activision\CoDWaW\CoDWaW\players\profiles <-- สำหรับ Vista
                          C:\Documents and Settings\user คอม\Local Settings\Application Data\Activision\CoDWaW\players\profiles <-- สำหรับ XP

พอเข้าไปแล้วตามพาธนี้ ก็สร้างโฟลเดอร์ขึ้นมาใหม่หนึ่งโฟลเดอร์ตั้งชื่อเป็นภาษาอังกฤษ แล้วเปิดไฟล์ active.txt (ถ้าในนั้นไม่มีให้ใช้ notepad สร้างเอา) ในไฟล์ active.txt ให้ใส่ชื่อโฟลเดอร์ที่เราสร้างลงไป แล้วทำการ save จากนั้นก็เข้าเล่นเกมครับ

หรืออีกวิธีนึงก็คือใช้ crack ใน gamecopyworld แทน เพราะเห็นข้างบนเขาทำแล้วเล่นได้ ลองดูนะ
                          Last edited by k911; 14 Nov 2008, 21:30:53.

Comment

Originally posted by k911 View Post
                            เป้นทุกตัวแหล่ะครับ ไม่ใช่แค่ Full-rip เท่านั้น ตัว 5.6 GB หรือ 6.9 GB เป็นหมด ที่มาบอก เพราะไม่อยากให้ Skullptura ต้องมาเป็นจำเลย เพราะสาเหตุจริงๆ มันมาจาก crack ของ RELOADED ซึ่งยัดมาในนั้น เพราะ Skullptura ก็ใช้ตัวนี้เช่นกัน เพราะฉะนั้นมันเลยเป็นตั้งแต่ตัวเต็มยันตัว Full-Rip แต่ก็ไม่ใช่เป็นกันทุกคนครับ นอกจากซวยเท่านั้น เพราะผมเล่น Full-Rip แล้วไม่เป็น 555

ส่วนวิธีแก้ ที่ทราบมา (ใช้ได้ทั้งตัวเต็มและ Full-Rip) ก็ให้เข้าไปสร้างโพรไฟล์ใหม่ใน
                            C:\Users\user คอม\AppData\Local\Activision\CoDWaW\CoDWaW\players\profiles <-- สำหรับ Vista
                            C:\Documents and Settings\user คอม\Local Settings\Application Data\Activision\CoDWaW\players\profiles <-- สำหรับ XP

พอเข้าไปแล้วตามพาธนี้ ก็สร้างโฟลเดอร์ขึ้นมาใหม่หนึ่งโฟลเดอร์ตั้งชื่อเป็นภาษาอังกฤษ แล้วเปิดไฟล์ active.txt (ถ้าในนั้นไม่มีให้ใช้ notepad สร้างเอา) ในไฟล์ active.txt ให้ใส่ชื่อโฟลเดอร์ที่เราสร้างลงไป แล้วทำการ save จากนั้นก็เข้าเล่นเกมครับ

หรืออีกวิธีนึงก็คือใช้ crack ใน gamecopyworld แทน เพราะเห็นข้างบนเขาทำแล้วเล่นได้ ลองดูนะ
                            work ครับ ขอบคุณครับ ต้อง backup ทั้ง folder ไว้ด้วย บางทีเล่นๆ ไป save game หาย

Comment

เปลี่ยนใช้crackตัวเว็ป gamecopyworld หายครับ ตอนแรกงงนึกว่าไม่อยากให้เล่น

Comment

Working...
                              X