Announcement

Collapse
No announcement yet.

งานเข้า ซิ้ง CPU ขาหักคามือ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ขาลักษณะคล้ายซิงค์775 stockใส่แทนกันได้ไหมครับ ไม่เคยเห็นของจริงแต่จากภาพคล้ายกันนะ

Comment

Originally posted by nongza28 View Post
      เอาใจช่วยคับท่าน

Comment

V2000 เรียบร้อยดีนะคับผม ^^

ผมก้องานเข้า คับ cpu ร้อนผิดปกติ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=394158

Comment

Originally posted by aekshow View Post
          เ้วรกรรม เพิ่งไปดูกระทู้เห็นปิดไปแล้ว ถอดมาส่งลู้กค้าเปล่าเนี๊ยะ กรรมเลย ลดราคาให้เค้าดูถ้าเค้ายังเอาน๊ะ
          วันนี้กะไปซื้ออุปกรณ์อิเล็กมาทำ ปรับรอบที่ท่านบอกเละ

แล้วจู่ๆก็มีคนบอกว่าจะเอา ซิ้ง เลยรีบๆปัดฝุ่นให้อะ

พัง พังหมด ทั้งซิ้งทั้งตัวปรับรอบ

Comment

Originally posted by markzar View Post
            V2000 เรียบร้อยดีนะคับผม ^^

ผมก้องานเข้า คับ cpu ร้อนผิดปกติ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=394158
            เรียบร้อยครับ เท่มาก แต่ต้อนนี้ใช้ซิ้งติดมากะQ6600 เลยเท่นิดๆพอ

Comment

อืมน่าเศร้าแต่แอบฮา เหะๆ

Comment

Originally posted by PoUnD View Post
                ขาลักษณะคล้ายซิงค์775 stockใส่แทนกันได้ไหมครับ ไม่เคยเห็นของจริงแต่จากภาพคล้ายกันนะ
                เฮ่ยย เออๆๆช่ายๆเด่วลองดู มันคล้ายๆกันนะ

Comment

Originally posted by core_game View Post
                  อืมน่าเศร้าแต่แอบฮา เหะๆ
                  ฮ่าซิท่าน ผมนิฮ่าๆๆๆๆเฮๆๆๆๆแงะ....แงงงงงง... ฮ่าจนน้ำตาซึมเลย

Comment

พันทิพชั้น4มีขายคับ ทั้งขาตัวขาวตัวดำเลย ร้านอยู่ฝั่งเดียวกะศูนย์ไมโครแวร์ เลยไม่นิดนึง

Comment

Originally posted by knell View Post
                      พันทิพชั้น4มีขายคับ ทั้งขาตัวขาวตัวดำเลย ร้านอยู่ฝั่งเดียวกะศูนย์ไมโครแวร์ เลยไม่นิดนึง
                      จิเหรอครับท่าน

โอ้วว พระเอกขี่ม้าขาวสีดำ มาช่วยแล้ว(ยังมีหน้ามาตลก)

ขอบคุณครับ ไปตอนนี้เลยดีก่า(ยัง..ยังง)

Comment

Originally posted by Phuri View Post
                        หักที่พลาสติกอะครับ สีขาวๆใสๆอะ มันหักออกจากตัวบิดแล้วกดล๊อกกับบอร์ดพอดีครับ

แล้วผมจะลองตั้งกระทู้ตามท่านว่า ขอคุณครับ

ขอโทษที่ตั้งผิดห้องครับ คือกะว่าถ้าซ่อมไม่ได้ขายเลยถูกๆ
                        ถ้าเป็นพลาสติกสีขาวขุ่นลองห่อะไหลจากซิ๊งค์ Stock ของ Intel ดู ผมว่าน่าจะใช้กันได้

Comment

Originally posted by knell View Post
                          ท่านทราบมั้ยครับราคาซักเท่าไหร่อะ

Comment

มันจาอยู่ในตะกร้าวางอยู่กับพื้นหน้าร้านเลยคับ แยกตัวขาวกะตัวดำ อันเท่าไหร่ไม่รู้นะ

Comment

รับซื้อ 99 จะเอาไปทับกระดาษ ฮะฮ่า

Comment

Originally posted by ขุนแผน View Post
                                ถ้าเป็นพลาสติกสีขาวขุ่นลองห่อะไหลจากซิ๊งค์ Stock ของ Intel ดู ผมว่าน่าจะใช้กันได้
                                ครับลองวัดกะขา Intel ดูแล้วหน้าตามันคล้ายกันมาก แต่ขนาดความอ้วนไม่เท่ากันอะ

พรุ่งนี้คงไปร้านที่ท่านข้างบนแนะนำครับ ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                                X