Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนหน่อยครับ หา ATI ไว้เล่น GRID

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนหน่อยครับ หา ATI ไว้เล่น GRID

รบกวนหน่อยครับ หา ATI ไว้เล่น GRID

ตัวไหนดีครับ งบ 3-4 พันครับ

ใช้จอ 22 นิ้ว 1990 * 944

4830+1

Comment

มีครายแนะนำตัวไหนอีกไหมครับ

Comment

รีบไหม ถ้ารีบ 4830 ถ้าไม่รีบเท่าไร รอ 4770ดีกว่า แรงเกือบๆ 4850

Comment

Originally posted by playplay View Post
          รีบไหม ถ้ารีบ 4830 ถ้าไม่รีบเท่าไร รอ 4770ดีกว่า แรงเกือบๆ 4850
          ไม่ได้ตามข่าว มีแผนว่าจะออกด้วยเหรอครับเนี่ย แล้วเกี่ยวกับราคาละครับ ถูกหรือว่าแพงกว่า

Comment

Originally posted by iamtheone View Post
            ไม่ได้ตามข่าว มีแผนว่าจะออกด้วยเหรอครับเนี่ย แล้วเกี่ยวกับราคาละครับ ถูกหรือว่าแพงกว่า
            มีครับ อ่านที่ห้องข่าวครับ

ใช้ 128bit DDR5 ครับ ราคาเปิดตัวมาประมาณ 100US คิดว่าเข้าไทยจะราคาเดียวกับ HD4830 ตอนนี้ ราวๆ 4000 พอดี

Comment

จอ 22 นิ้ว ต้อง 4870 ครับ

ลื่นหัวแตก

Comment

Originally posted by playplay View Post
                รีบไม่รีบ..แต่สงสัยตอนนี้รถจอดรอสตาร์ทที่เส้นกริดแล้วครับ

Comment

ไปถอย PWC 3870 256bit DDR4 512 ตัวสุดท้าย ที่พันทิพย์มาแล้วครับ

อย่างน้อยก็ตัวท๊อปของรุ่นเก่า ^^
                  Last edited by ohmkuza; 19 Apr 2009, 17:18:20.

Comment

ปรับ 1920* เล่นไม่ไหวมั้ง
                    ขนาด hd4850 ยังมีหน่วงๆ เลยอ่ะ
                    เกมส์ขับรถไม่เหมือนเกมส์ ยิงผ่านด่านนะ หน่วงละ เล่นละปวดตาปวดหัวมาก
                    รุ่นงบ 4 พัน ไม่ไหวแน่ๆ

Comment

^
                      ^
                      ^
                      ^
                      ตามนั้นครับ
                      คงต้อง4850 มือ2 หรือไม่4870ล่ะครับ ภาพใหญ่เกิน

Comment

อ่อ เมื่อวานไปรับ 3870 ตัวสุดท้ายบนห้างมาดูแลแล้วครับ ปรับ สุดๆก็ยังโอเค

แต่ก็ไม่ได้สมูท ตลอดเวลา มีหน่วงบ้างเล็กน้อย

เห็นเป็นตัวท๊อปของรุ่นเก่าเลยเอามาลองดูครับ

เล่นเทียบกับ 4670 ของเพื่อนแล้วลื่นกว่าครับ

ขอบคุณทุกท่านที่ให้ความเห็นนะครับ

Comment

Originally posted by ohmkuza View Post
                          ไปถอย PWC 3870 256bit DDR3 512 ตัวสุดท้าย ที่พันทิพย์มาแล้วครับ

อย่างน้อยก็ตัวท๊อปของรุ่นเก่า ^^
                          จองครับ....เอ้ยไม่ไได้ขายนี่นา

Comment

Originally posted by chain74 View Post
                            จองครับ....เอ้ยไม่ไได้ขายนี่นา
                            โหจะจองเลยเหรอครับ ผมเดินทั่วพันทิพย์เลย เจอร้านนี้มันตั้งอยุ่ เหลือตัวสุดท้าย เค้าบอกไม่มีขายแล้ว เลยรีบสอยมาครับ

เห็นมีอีกทีก็ 3870 x2

แล้วก็ 3850 ยังเหลือเยอะหลายๆร้านครับ

Comment

Working...
                            X