Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้ powersupply wattเต็ม 500 w ของไรดีแนะนำหน่อยของถูกเงินนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้ powersupply wattเต็ม 500 w ของไรดีแนะนำหน่อยของถูกเงินนะครับ

อยากได้ powersupply wattเต็ม 500 w ของไรดีแนะนำหน่อยของถูกเงินนะครับ

ขอที่ราคาไม่แพงมากนะครับ

Comment

ยังไงก็ขอบคุณมาอีกทีนะที่นี้สำหรับ comment ทุก ท่านๆๆๆ

Comment

SilverStone ST50F 500W เต็ม 2300 บาท

Comment

Tagan BZ-Series 500W -3,850บาท

ถ้าถูกๆก็

RaidMax RX-530SS 530W -1,450บาท
          (อาจไม่เต็ม)

Comment

TAGAN เป็นคำตอบสุดท้าย
            Tagan U38-500w 2800.-
            Tagan BZ-500w 3800.-

Comment

หินกลิ้ง 500 วัตต์ 2300 บาท

Comment

หินเงินอีกเสียง ใช้อยู่ไม่มีเกเร ค่างวดในการออฟกลับบ้านก็ 2300

Comment

Originally posted by duysuzaa View Post
                  หินเงินอีกเสียง ใช้อยู่ไม่มีเกเร ค่างวดในการออฟกลับบ้านก็ 2300
                  เหห็นด้วย

Comment

^
                    ^
                    ตามนั้นครับ

Comment

หินเงินตามนั้น ถ้าเอาถึกก็ต้องสู้enermax เปิดยาวไม่มีแต๊บ

Comment

Working...
                      X