Announcement

Collapse
No announcement yet.

คัยลองใช้Acer 5520G/C009 แล้วบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คัยลองใช้Acer 5520G/C009 แล้วบ้าง

คัยลองใช้Acer 5520G/C009 แล้วบ้างช่วยบอกข้อดีข้อเสียหน่อยคับ เล่นเกมเป็นไงเห็นมี gf8600m gsด้วย ราคาแค่15900 อยากรู้คับ
    Last edited by dekmoshi; 13 Apr 2009, 16:47:08.

แจ๋วดีครับ มันก้อเหมือนกับ S41 แหละครับ

Comment

เล่น GTA4 ได้ด้วยอิอิ low หมดนะ

Comment

แหล่มเลยว่าจะไปส่อยมาใช้ ขอบคุงคับ

Comment

รีบไปสอยเลย ก่อนของหมด ขายดีมากครับ

Comment

มีความลับมาบอก พอดีลูกค้าเอาเครื่องมาให้ลงโปรแกรม เพิ่งซื้อเลย สด ๆ ร้อน ๆ เปิด Drive DVD ออกมาเจอหัวอ่าน 2 ตัวครับงงไปดิ ตอนแรก ก้อไม่แน่ใจหรอ ใช้โปรแกรม Nero ตรวจสอบอีกครั้ง โอ้ ใช่เลยครับพี่น้อง ไม่รู้ว่ารุ่น X006 เป็นเหมือนกันเปล่านะ แต่รุ่น X009 มีติดมาแน่นอนครับ แต่ฝาของ Drive ไม่มีเขียนว่า บลูเร ครับ

Comment

อีกหัวมัน Lightsribe รึป่าวครับ

Comment

ขอบอกว่าคุ้มครับ แรงด้วย 8600M GS amd ก็ไม่ใช่ขี้ๆนะ

แรมกาดจอนี้มันจะแชรืเพิ่ม อัตโนมัติ ใช่มั้ยครับ

Comment

อ่านแผ่น br ได้หรอ ลองตรวจสอบพบว่า ขึ้นแบบนี้
                  Attached Files

Comment

มีคัยทดสอบ 3dmark06 แล้วมั่งอ่ะอยากรู้นะ อิอิ!

Comment

Originally posted by leam5000 View Post
                      อ่านแผ่น br ได้หรอ ลองตรวจสอบพบว่า ขึ้นแบบนี้
                      มี 2 หัวหรือเปล่าครับ แต่ผมอ่านได้นะครับ ไม่มีเครื่องลองแล้วอ่ะ เป็นเครื่องของลูกค้าอ่ะครับพี่น้อง

Comment

รุ่นนี้ไม่ดีครับ อิอิ
                        1 แรงเกินราคา<<15k แรงกว่า30k
                        2 คุ้มเกินไป<<หาไม่ได้อีกแล้ว คว้าได้รีบคว้า
                        3 acer vgaเป็นMXM เปลี่ยนการ์ดจอได้ <<มะเร็งรับประทานก็ไม่ต้องเปลี่ยนบอร์ด หาได้ง่าย
                        สรุป มันดีเกินไปครับ อิอิ.....ฟันธง!!!!!

Comment

เป็นไปได้ยังไง หุๆ

Comment

ขายของเก่ง แต่เก๋ามาก ๆ ๆ เหอะ ๆ ๆ ๆ

Comment

Originally posted by vampires101 View Post
                              มี 2 หัวหรือเปล่าครับ แต่ผมอ่านได้นะครับ ไม่มีเครื่องลองแล้วอ่ะ เป็นเครื่องของลูกค้าอ่ะครับพี่น้อง
                              สองหัว แน่นอน เดี่ยวถ่ายให้ดู ใครมีแผ่นบลูเลย์ ส่งมาให้ลองบ้างดิ

Comment

Working...
                              X