Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผม Run 3DMark Vantage ไม่ได้ มีรูป

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผม Run 3DMark Vantage ไม่ได้ มีรูป

จอ ผม 1366X768
    รุ่นนี้
    http://www.benq.co.th/products/LCD/?product=1375

ไม่ว่าจะปรับยังไงก็ รันทดสอบไม่ได้ ขึ้น เตือน ตามรูปตลอด
    ผมเล่นเกม ยิงมะพร้าว ได้ปกตินะ
    Last edited by winijchai; 24 Apr 2009, 13:19:34.

จอท่านไม่ support resolution 1280x1024 ครับ

วิธีแก้คือเปลี่ยนจอ หรือไม่ก็ไปหา key แล้ว settings เปลี่ยน resolution ของโปรแกรมเองเลยครับ

Comment

Originally posted by KuLiKo View Post
      จอท่านไม่ support resolution 1280x1024 ครับ

วิธีแก้คือเปลี่ยนจอ หรือไม่ก็ไปหา key แล้ว settings เปลี่ยน resolution ของโปรแกรมเองเลยครับ
      ตามนั้น
      sigpic
      -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
      -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
      งดแรงชั่วคราว

Comment

ไม่ได้อะครับ ผมหาKey มาใส่แล้ว ปรับยังไง ความละเอียด เท่าไร ก็เตือนเหมือนเดิม
        Last edited by winijchai; 24 Apr 2009, 13:19:34.

Comment

เป็นเหมือนกัน ใน Notebook

Comment

Originally posted by winijchai View Post
            ไม่ได้อะครับ ผมหาKey มาใส่แล้ว ปรับยังไง ความละเอียด เท่าไร ก็เตือนเหมือนเดิม
            ... ลอง แล้ว ไม่ได้ เหมือน กาน ทาม งัย ดี ... ช่วย หน่อย คับ อยาก เทส มากกกกก ...

Comment

จอ 20 ผมก็ไม่ได้เปลี่ยนไปอย่างอื่นแทน...

Comment

Originally posted by NorthEastern Man View Post
                จอ 20 ผมก็ไม่ได้เปลี่ยนไปอย่างอื่นแทน...
                ...ของ ผม ก็ Sumsung 20" เหมือน กัน ... สรุป ก็ คือ เทส ไม่ได้ ... เซ็ง จอ ดี ซะ เปล่า ...กำ

Comment

Working...
                X