Announcement

Collapse
No announcement yet.

เขาเรียกว่าอะไรน้าาา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เขาเรียกว่าอะไรน้าาา

ที่มันเป็นการ์ดตัวเล็กๆเอาไว้ใส่เข้าไปในpc แล้วมันเช็คได้ว่าhardware ตัวไหนที่มันเสียบ้าง ผมเคยเห็นที่ร้านนึงเคยเอาให้ผมดูแต่จำชื่อมันไม่ได้และ ไม่ทราบว่าใครพอจะทราบบ้างไหมครับ

Debug Card รึเปล่า - -"

Comment

Originally posted by webdevils View Post
      ที่มันเป็นการ์ดตัวเล็กๆเอาไว้ใส่เข้าไปในpc แล้วมันเช็คได้ว่าhardware ตัวไหนที่มันเสียบ้าง ผมเคยเห็นที่ร้านนึงเคยเอาให้ผมดูแต่จำชื่อมันไม่ได้และ ไม่ทราบว่าใครพอจะทราบบ้างไหมครับ
      Debug card ป่าว

Comment

Debug Card ใช่ใส่ช่อง PCI หรือ ISA
        ตรวจสอบอาการเสียขิงเมนบอร์ดครับ

Comment

ดีบัค การ์ด คับ

Comment

Working...
          X