Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีโปรแกรมเช็คสถานะความผิดปกติของ เมนบอร์ด มั้ยครับ ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีโปรแกรมเช็คสถานะความผิดปกติของ เมนบอร์ด มั้ยครับ ?

มีโปรแกรมเช็คสถานะความผิดปกติของ เมนบอร์ด มั้ยครับ ?

ไม่มีครับ ปล่อยไป ไม่ดับเป็นใช้ได้

Comment

ถ้าอยากรู้จริงๆลองซื้อ debug card มาดูครับ เสียบกับ PCI แล้วจะมีตัวเลขบอกเวลาเปิดเครื่องว่าอะไรเสีย

Comment

Originally posted by tassapon View Post
        ถ้าอยากรู้จริงๆลองซื้อ debug card มาดูครับ เสียบกับ PCI แล้วจะมีตัวเลขบอกเวลาเปิดเครื่องว่าอะไรเสีย
        ใช้การ์ดตามนี้เลยครับ แล้วมันจะแจ้งCODE ที่ERROR ให้ทราบครับ

Comment

ราคาประมาณ 5-700 บาทมั๊งครับ เท่าที่เคยเห็นนะ

Comment

5 บาท ถึง 700 บาทเหรอครับ อิอิ

Comment

Working...
            X