Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาล๊อค CPU หักครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขาล๊อค CPU หักครับ

ทำไงดีครับขาล๊อค ซิ้งCPU บอร์ด m3a มันหักอ่ะครับ

ที่สี ดำๆ เป็นพลาสติกอ่ะ คือมันต้องเอาไปเคลมหรือป่าวหรือว่าหาซื้อที่ไหนมาเปลี่ยนได้บ้างช่วยแนะนำที
    Last edited by antineo; 25 Nov 2008, 23:36:12.

ถ้าเครมไม่ได้ ที่พันทิพมีขายครับชั้น4ทางก่อนเข้าไปข้างหลังขวามือที่มีเมนบอดพังมาขาย150บาทอยู่หน้าร้านมันมีตัวล๊อคขาย50บาทครับวันนี้ไปเดินมา

Comment

ของผมถอดมาจาก ECS Black สีเหลืองอ่ะ

สนป่าว

ถ้าสน PM มานะ

Comment

มีขายเยะไปครับ เสรียังมีขายเลย ชิ้นละไม่กี่บาทเองครับ

Comment

Originally posted by lekmanso View Post
          ของผมถอดมาจาก ECS Black สีเหลืองอ่ะ

สนป่าว

ถ้าสน PM มานะ
          ขอทั้งบอร์ดเลยได้ป่าวชอบสีสวยดี อิอิ
          Last edited by antineo; 26 Nov 2008, 01:36:18.

Comment

Originally posted by panut3617 View Post
            ถ้าเครมไม่ได้ ที่พันทิพมีขายครับชั้น4ทางก่อนเข้าไปข้างหลังขวามือที่มีเมนบอดพังมาขาย150บาทอยู่หน้าร้านมันมีตัวล๊อคขาย50บาทครับวันนี้ไปเดินมา
            ร้าน M-Inter ชั้น 4 ครับ ร้านที่ว่า เยื้องร้านขายกล้องถ่าบรูปใหญ่ๆครับ

Comment

มีขายที่พันทิพย์แน่นอน

Comment

เหอๆ

Originally posted by antineo View Post
                ขอทั้งบอร์ดเลยได้ป่าวชอบสีสวยดี อิอิ
                บอร์ดขายไปแล้วครับ

เหลือแต่ขาไว้ดูต่างหน้า

Comment

ของผมก็หัก ใช้กาวตราช้างติด ติดมา3เดือนยังไม่หลุดแฮะ -*-

Comment

Working...
                  X