Announcement

Collapse
No announcement yet.

ว่าด้วยเรื่อง ยี่ห้อของ 7900 gs

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by banku View Post
    ไม่สน xfx 7900gs xxx เหรอครับแรงดีนะตัวนี้
    สนใจอยู่เหมือนกันครับ แต่ว่า หาที่เซียร์ไม่ได้เลย ใจจริงชอบ XFX นะ แต่ว่า ถ้าไม่มีคงต้อง GLX แล้วล่ะครับ

ว่าแต่ xfx 7900gs xxx กับ galaxy 7900gs core กะ mem เท่ากันมะครับ

Comment

ขอเชีย galaxy ครับชอบซิ้งมันครับเท่ดี และocแบบสะใจดีครับ

Comment

Originally posted by Jackypao View Post
        สนใจอยู่เหมือนกันครับ แต่ว่า หาที่เซียร์ไม่ได้เลย ใจจริงชอบ XFX นะ แต่ว่า ถ้าไม่มีคงต้อง GLX แล้วล่ะครับ

ว่าแต่ xfx 7900gs xxx กับ galaxy 7900gs core กะ mem เท่ากันมะครับ

ไม่เท่าครับ xfx 7900gs xxx 600/1600 galaxy 7900gs มันน้อยกว่านิดหน่อยอะเท่าไรจำไม่ได้ละ

Comment

ผมก็เชียร์ XFX นะ นั่งรถไปพันธ์ทิพย์เลยครับ นั่งรถครั้งเดียว แต่การ์ดจอมันอยู่กะเราอีกนาน (ถ้าท่านไมขึ้เบื่อ)

Comment

Originally posted by beersonic View Post
            ผมก็เชียร์ XFX นะ นั่งรถไปพันธ์ทิพย์เลยครับ นั่งรถครั้งเดียว แต่การ์ดจอมันอยู่กะเราอีกนาน (ถ้าท่านไมขึ้เบื่อ)
            วันเสาร์นี้ไปแน่ครับ ถ้าเคสที่สั่งไว้มา(CoolerMaster) 2 จิต 2 ใจเหมือนกัน เห้อ ลังเลจิงๆ Galaxy ดี หรือ XFX ดี น้อ - -* (ที่เซียร์ ราคา HardWare เริ่มขึ้นแล้วด้วยครับ เช็ค จาก ราคา Ram ร้านประจำ ขึ้นมา 150 บาท )

Comment

Originally posted by banku View Post
              ไม่เท่าครับ xfx 7900gs xxx 600/1600 galaxy 7900gs มันน้อยกว่านิดหน่อยอะเท่าไรจำไม่ได้ละ
              galaxy 7900gs มันไม่น้อยอย่างที่ท่านครับ 600/1800 สบายๆๆ

Comment

ผมไปถอมมาแว้ว galaxy 7900gs พันทิพย์ชั้น 4
                ส่วนชั้นอื่น ๆ หายากคับตอนนี้ ราคาก็ 6100 บาท

Comment

XFX 7900 GS XXX ครับ แต่ท่านซื้อไปแล้ว ตัวนี้มันสวยครับ แต่วิงคืมันเล็กไปหน่อย

Comment

Working...
                  X