Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนแนะนำการ์ดจอที่แรงกว่าEN8800GT512ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนแนะนำการ์ดจอที่แรงกว่าEN8800GT512ครับ

งบประมาณ10Kครับ ยี่ห้อASUSนะครับ

เน้นยืดหยุ่น เปิด โหลดบิต ทำงานไม่หนัก แต่เล่นเกมปรับภาพสวยๆแล้วลื่นครับ

ขอเป็นรุ่นที่กินไฟไม่มากแต่แรงกว่าครับ

ตัวนี้น่าเล่นไหมครับ

ASUS EAH4850 MATRIX

เห็นว่ามีโหมดประหยัดไฟและOCด้วย

9800GTX+ TOP DK
    4870

Comment

4870เลยครับ
      แหล่มมาก
      งบ10Kพออยู่แล้ว

Comment

เขียวvsแดง

ตัวไหนน่าเล่นกว่าครับ

ขอบคุณครับ

Comment

เป็นผม เล่น EVGA 260 55nn
          http://www.tkcom99.com/product_detai..._id=&s_cat_id=

Comment

ตาdej รั่วกับการ์ดจอซะแร้ว

Comment

Originally posted by ps000000 View Post
              ตาdej รั่วกับการ์ดจอซะแร้ว
              อะนะ

Comment

ชอบ ASUS หรอครับ ไม่ลอง HIS 4870 ICEQ4+ Turbo หยอ แรงดี + เย็นด้วย

Comment

ASUS 4870 DK จิคับ

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
                    เป็นผม เล่น EVGA 260 55nn
                    http://www.tkcom99.com/product_detai..._id=&s_cat_id=

Comment

Originally posted by matoom View Post
                      ASUS 4870 DK จิคับ
                      ค่าตัวเท่าไรอ่ะครับ

ที่เอาASUSเพราะจะใช้EPU6ลดไฟการ์ดจอ ตอนเปิดทิ้งไว้(โหลดบิต) ครับ เคยอ่านๆอยู่ว่าถ้าไม่ใช่ยี่ห้อเดียวกันจะใช้ไม่ได้อ่ะครับ

Comment

...

Comment

Originally posted by Nihilus View Post

...
                          ขอบพระคุณอย่างสูงครับ

Comment

Working...
                          X