Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใคร ใช้ Audigy4 กันอยู่มั้ง ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใคร ใช้ Audigy4 กันอยู่มั้ง ครับ

ตามหัวข้อครับ อยากรู้ว่า เสียงดีมากน้อยแค่ไหน อยากใช้มั้ง ครับ แต่เห็นราคา หนัก อึ้งเลยครับ - -!

4 pro มือ2 ประมาน 4000

สมเหตุสมผลดี ไม่แพงไร้สาระเหมือนบางอย่าง

Comment

ผมใช้ AUDIGY 4 PRO ครับ

Comment

ใช้ 0090 mod เป็น AU4 PRO ก็พอได้ครับ 55+

Comment

Comment

Originally posted by me4u View Post

หุุหุ เล่น หลายตัวจริง พี่แก เห็น x-Fi โน๊คบุค ก็มีนิ -0-

Comment

ไม่มีจะกินแล้วท่าน
              ยังนึกไม่ออกว่าขายอันไหนประทังชีพดี

Comment

Working...
              X