Announcement

Collapse
No announcement yet.

+++จะเริ่มต้น MP3 player ที่เครื่องไหนดีครับ?+++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by KuLiKo View Post
    อ้าวยีน เล่น OCZ ด้วยหรอ เพิ่งรู้

ZEN ราคามันแรงไปนิดไปนิดอะ อยากเริ่มต้นด้วยของระดับ mid-low ก่อนอะ ^^
    ลืมไปๆ พอดีซื้อมือสองจากในนี้น่ะครับ 1300 เอง

ราคาระดับนั้นลอง M3 หรือ Samsung ก็ได้นะ

เพื่อนผมมันไปหาซื้อของ no name เอาน่ะ 1200 อย่างงาม เสียงก็ใช้ได้เลยนะ

Comment

งบนี้ก็ยกให้ SS U3เหมือนกันครับ หูฟังที่แถมมาก็ใช้ได้เลย เครื่องสวยด้วย

หรือไม่ก็ iRiver T5 รึไงเนี่ยแหละ... ไม่เกินสองพัน เคยฟังที่ร้านเสียงดีอ่า ^^

Comment

Originally posted by GeneGTO View Post
        ลืมไปๆ พอดีซื้อมือสองจากในนี้น่ะครับ 1300 เอง

ราคาระดับนั้นลอง M3 หรือ Samsung ก็ได้นะ

เพื่อนผมมันไปหาซื้อของ no name เอาน่ะ 1200 อย่างงาม เสียงก็ใช้ได้เลยนะ
        โอเคครับ ขอบคุณมากครับยีน ^^

Originally posted by rEzNooT View Post
        งบนี้ก็ยกให้ SS U3เหมือนกันครับ หูฟังที่แถมมาก็ใช้ได้เลย เครื่องสวยด้วย

หรือไม่ก็ iRiver T5 รึไงเนี่ยแหละ... ไม่เกินสองพัน เคยฟังที่ร้านเสียงดีอ่า ^^
        ขอบคุณคมากครับ ^^

Comment

Working...
        X