Announcement

Collapse
No announcement yet.

ญี่ห้อการ์ดจอมีส่วนกับความแรงหรือป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ญี่ห้อการ์ดจอมีส่วนกับความแรงหรือป่าวครับ

ระหว่าง Power Colour กับ Asus อ่าครับ
    เทียบกับ Core เท่ากัน Ram ก้อเท่ากัน ญี่ห้อมันจะเกี่ยวกับความแรงไหมครับ

ง่ายๆชื่อยี่ห้อไม่เกี่ยว
    เกี่ยวที่ ซิ้ง core mem เม็ดแรม etc.

Comment

Originally posted by Alatal2iel View Post
      ง่ายๆชื่อยี่ห้อไม่เกี่ยว
      เกี่ยวที่ ซิ้ง core mem เม็ดแรม etc.
      ขอบคุณมากๆครับ

Comment

มันเกี่ยวกับเรื่องบริการด้วยคับเรื่องของการเคลมและประกันสินค้า
        Power Colour นี่รู้สึกจะแค่ 2 ปี
        แต่ของ Asus นี่จะ 3 ปีคับ ก็แล้วแต่ชอบคับ

Comment

Originally posted by suppchai View Post
          มันเกี่ยวกับเรื่องบริการด้วยคับเรื่องของการเคลมและประกันสินค้า
          Power Colour นี่รู้สึกจะแค่ 2 ปี
          แต่ของ Asus นี่จะ 3 ปีคับ ก็แล้วแต่ชอบคับ
          ขอบคุณมากๆเลยครับ

Comment

ผมชอบ อาซัด อ่ะครับ เพราะเค้าโหดได้ใจดี (ซัดดำ) 555

Comment

Originally posted by bankxmen View Post
              ผมชอบ อาซัด อ่ะครับ เพราะเค้าโหดได้ใจดี (ซัดดำ) 555
              5555+ พูดซะกลัวเลยครับ

Comment

เมื่อก่อนมันก็ต่างนะ ทุกตัว คอร์ เมมส่วนมากมาก็เท่าๆกัน ต่างกันที่การออกแบบ เมื่อก่อนชิบไม่ค่อยแรง ออกแบบต่างกันก็ได้เฟรมเรทต่างกันโขอยู่อ่ะ เดี๋ยวนี้ชิบมันแรงเกินจุดนั้นไปแล้วมั้ง การ์ดห่วยๆแต่ชิบแรงก็แรงเหมือนคนอื่นเค้าแหละ

Comment

Power Color ประกัน 3 ปี Com7

Asus 3 ปี เหมือนกัน เวลาซื้อ ให้เอาประกันของ Synnex อย่าเอา ของ Dcom นะครับ

Comment

มีบ้างเหมือนกันครับผม แต่ไม่มากมายนัก

Comment

ตอนนี้ลังเลอยู่ 2 ตัวครับ
                      Power Colour 3850 512 OC ครับ 6990 บาท
                      ASUS 3850 256 7400 บาท
                      เล้่นไหนดีครับ

Comment

Power Colour 3850 512 OC ครับ

Comment

ไม่เล็ง XFX 8800GTS XXX Edition บ้างหรอ อิอิ

แต่ตอนผมไป ของหมดทุกร้านแล้ว -*-

Comment

Working...
                          X