Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้ notebook compaq ท่านผู้รู้เเนะนำหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้ notebook compaq ท่านผู้รู้เเนะนำหน่อย

อยากได้ notebook compaq ราคาช่วง 15,xxx-19,xxx
    เน้นการใช้งานทั่วไปเช่นงานทางด้านกราฟฟิคไม่เน้นเล่นเกมส์น่ะครับ
    จำนำมาทำงานมากกว่าอยากได้ของ Compaqครับ
    อยากทราบจุดอ่อนจุดเเข็งของยี่ห้อนี่ที่ราคาดังกล่าว
    เเนะนำสถานที่ได้ด้วยก็ดีน่ะครับ

ขอบคุณมากน่ะครับ

เฮ่อ ยี้ห้อนี่มีปัญหาไดรเวอร์ของXPนะครับ ส่วนมากจะเป็นกันหมด งบประมาณนี้ลองดุ Acer ดีกว่านะถ้าจะเอาcompaq
    ราคานี้ก็ acer 4520
    http://www.****************/2008/nbdetail.php?id=84

Comment

ถูกต้องครับพี่น้อง ไม่ควรซื้อเป็นอย่างมากคุณจะเสียดายเป็นอย่างมากเลยทีเดี๋ยว

Comment

-

เพื่อนผมเเนะนำมาว่า acer จอเเละเเบตเตอรี่เสื่อมเร็วผมก็ไม่ทราบว่าจะเป็นข้อเท็จจริง
        หรือขอคิดเห็นประการใดเพราะไม่ได้ประสบด้วยตัวเองเเล้วตามปรกติแบตเตอรี่มีอายุการใช้งาน
        นานเพียงใดครับ

Comment

เพื่อนผมซื้อ compaq มาราคา 18k กว่าๆ เมื่ออาทิตย์ที่แล้ว
          ตอนนี้เริ่มออกอาการดื้อแล้วครับ รันโปรแกรมมากๆ มีอาการแฮงค์ ไม่ใช่เมาค้างนะ
          มะนหยุดไปเฉยๆ ต้องปิดแล้วเปิดใหม่

Comment

Originally posted by wabmes View Post
            เพื่อนผมซื้อ compaq มาราคา 18k กว่าๆ เมื่ออาทิตย์ที่แล้ว
            ตอนนี้เริ่มออกอาการดื้อแล้วครับ รันโปรแกรมมากๆ มีอาการแฮงค์ ไม่ใช่เมาค้างนะ
            มะนหยุดไปเฉยๆ ต้องปิดแล้วเปิดใหม่
            บอกรุ่นหน่อยได้มั้ยครับ

Comment

เน้นราคาถูกช่ายป่ะคับ

งั้นก้อรับให้ได้กะปัญหาต่างๆที่จะตามมาน่ะ

Comment

ถ้าเน้นทำงานด้านกราฟฟิก ใช้การ์ดจอ Quadro จะดีนะครับ
                แต่ไม่รู้มันจะมีอยู่ในโน๊ตบุคตามราคานั้นรึเปล่า "-_-

Comment

Originally posted by stroumphs View Post
                  ถ้าเน้นทำงานด้านกราฟฟิก ใช้การ์ดจอ Quadro จะดีนะครับ
                  แต่ไม่รู้มันจะมีอยู่ในโน๊ตบุคตามราคานั้นรึเปล่า "-_-
                  จะพยายามจัดสรรงบครับ+55

Comment

V 3724 AU (ราคานี้ยังไม่รวม vat) • CPU : Sempron 3800 2.2 GHz. • LCD : 14.1 • RAM : 512/667 • HDD(GB) : 80 • CD : DVD-RW • VGA : NVIDIA UMA Up to 576 MB.

รุ่นนี้เลยครับ

Comment

Originally posted by wabmes View Post
                      V 3724 AU (ราคานี้ยังไม่รวม vat) • CPU : Sempron 3800 2.2 GHz. • LCD : 14.1 • RAM : 512/667 • HDD(GB) : 80 • CD : DVD-RW • VGA : NVIDIA UMA Up to 576 MB.

รุ่นนี้เลยครับ
                      cpu ตัวนี้กี่นาโน อะคับ จะร้อนเร็วไปมะ

Comment

เห็นเพื่อนบอกว่า แค่เปิด war3 ร้อนมากครับ

Comment

Working...
                        X