Announcement

Collapse
No announcement yet.

แบบนี้เรียกว่า Gigabyte แหกตาประชาชนใหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by zeusgod View Post
    บอร์ด Gigabyte ก็ใส่แต่ของ ยี่ห้อเค้าไง LG ไม่ใส่ - -*

ปล.การ์ดจอสวยดีนะ เสียนิดนึงตรงผมชอบ ASUS มากกว่า
    ซิงค์ที่บอร์ด ASUS ก็เป็นของ Gigabyte นะครับสังเกตดีๆ แต่ทำไมไม่ใส่รุ่นเดียวกันฟระ
    ถ้าGBจะฟ้องมาตรา 326ฐานหมิ่นประมาท ให้จขกท.สวนด้วย มาตรา 329 (3) กะมาตรา 330 ไปเลยครับ หลุดเห็นๆหุๆ

Comment

แล้วมันจะแข่งประหยัดไฟกันไปไหนฟะ คนที่ซื้อเพราะเห็นว่าประหยัดไฟมันจะมีจริงๆเหรอ
      เห็นพวกที่เล่น MB แพงๆ ก็ OC ซะเต็มสูบ

Comment

เ..โคตร..!! กาวสองหน้าแปะไม่ให้เห็นยี่ห้อด้วย

Comment

สวยครับ ฟ้องด้วยภาพ
          ดีกว่าเอาน้ำลายมาถล่มกันเยอะ

ปล. เห็นเขาว่าจะเดินสายทดสอบมันทุกจังหวัด เชิญทุกท่านตามถ่ายรูปได้

Comment

Originally posted by Yoshimitsu View Post
            วู้วๆๆๆ ตัวแปรควบคุมต่างกัน เป็นแบบนี้สอบโปรเจ็กต์ไม่ผ่านนะครับ
            โห้ มีครูมาช่วยสอบกันเพียบเลย งานนี้จะได้ F ไห๊มเนี่ย

Comment

แหกกก

Comment

อันไหนใช้ดีคนก็ใช้เยอะ วิธีโฆษณาแบบนี้ใครๆก็ทำได้อยู่ที่ว่าเค้าจะทำหรือป่าวเท่านั้นเอง

เจ้าหน้าที่ asus ไม่ไปยุ่งก็ดีและละ

Comment

สงสัยจังว่ากระทู้นี้จะโดนลบแบบห้อง gigabyte รึเปล่า

gigabyte สินค้าเค้าดีครับ (ผมชอบใช้) แต่ถ้าคนขายมีนิสัยเหมือน admin ในห้อง gigabyte จ้างผมก็ไม่ไปซื้อ

Comment

Originally posted by yuki_kaze View Post
                    ขอแจมหน่อยครับ ตรงกาดจอน่ะผมมองว่ามันตัวเดียวกันนะเพียงแต่ว่าheat sinkติดกันคนละด้าน(ไม่แน่ใจนะครับ เอาเท่าที่มองจากรูป) แต่ตัวแปรอื่นๆก็ดังที่ว่าไปแล้วน่ะครับ
                    ถ้าการ์ดจอรุ่นเดียวกัน heatsink ไม่มีทางที่จะกลับด้านได้ เพราะแนวการวาง slot PCI-ex วางไปด้านเดียวกัน
                    ดูตามเนื้อผ้าแล้วบอกได้คำเดียวว่าตัวแปรที่ต้องควบคุม ในการทดลองไม่ได้ถูกควบคุม
                    ผมพอจะเข้าใจแล้วว่าสิ่งที่ ASUS ร้องเรียนที่ไต้หวันคืออะไร
                    ถ้าผู้ผลิตมั่นใจว่าของตนเองดีกว่าก็แค่ set system ให้เหมือนกันทุกอย่างยกเว้น Mainboard ก็น่าจะมากพอแล้วแต่นี่มาตกม้าตายกับเรื่องง่ายๆแต่สำคัญ ในการทดลองทางวิทยาศาสตร์ ตัวแปรๆต่างๆที่ไม่เกี่ยวข้องแต่มีผลกับการทดลองควร ควบคุมให้เหมือนกัน ใครเรียน มัธยมต้นน่าจะผ่านการเรียนตรงนี้มาบ้างนะครับ

Comment

อันนี้ผมกราบขอโทษจริงๆครับ เพราะทีมงานดูเหมือนจะไม่ได้ดูให้ดีก่อน แต่ดูตาม Link ที่ผมให้ดูการทดสอบทั้ง 2 ยี่ห้อนั้น DES ก็ยังสามารถประหยัดไฟได้มากกว่านะครับ

กด

http://www.pc-cm.com/modules.php?nam...owpage&pid=167

ขอขอแสดงความรับผิดชอบเบื้องต้นคือ User = God_Hand จะไม่มายุ่งเกี่ยวกับกระทู้ที่ไม่ใช่ห้องของ GIGAZONE และไม่มีการเปรียบเทียบกับ AXXX อีกต่อไป

หลังจากนั้น อีก 1 เดือน God_Hand ขอลาออกจาก OCZ นับจากวันนี้เป็นต้นไปครับ 19 กรกฎาคม 2551
                      God_Hand ขอลาออกจาก OCZ และไม่ขอเข้ามายุ่งในห้องใดๆของ OCZ อีกต่อไปครับ

อะไรที่ผ่านๆมาของ God_Hand ก็ขอให้มันผ่านไปละกันครับ

Comment

คนไม่รู้เรื่องคอมยังดูออกเลยคับว่ามันคนละรุ่น ไม่ควรเอามาเปรียบเทียบ

Comment

Originally posted by God_Hand View Post
                          อันนี้ผมกราบขอโทษจริงๆครับ เพราะทีมงานดูเหมือนจะไม่ได้ดูให้ดีก่อน แต่ดูตาม Link ที่ผมให้ดูการทดสอบทั้ง 2 ยี่ห้อนั้น DES ก็ยังสามารถประหยัดไฟได้มากกว่านะครับ

กด

http://www.pc-cm.com/modules.php?nam...owpage&pid=167

ขอขอแสดงความรับผิดชอบเบื้องต้นคือ User = God_Hand จะไม่มายุ่งเกี่ยวกับกระทู้ที่ไม่ใช่ห้องของ GIGAZONE และไม่มีการเปรียบเทียบกับ AXXX อีกต่อไป

หลังจากนั้น อีก 1 เดือน God_Hand ขอลาออกจาก OCZ นับจากวันนี้เป็นต้นไปครับ 19 กรกฎาคม 2551
                          God_Hand ขอลาออกจาก OCZ และไม่ขอเข้ามายุ่งในห้องใดๆของ OCZ อีกต่อไปครับ
                          ขอเก็บหลักฐานป้องกันการ edit นะครับหุๆ

Comment

Originally posted by Khow View Post
                            ขอเก็บหลักฐานป้องกันการ edit นะครับหุๆ
                            ยินดีครับ และ ขอลาก่อนครับ

Comment

รอดูนอมินิครับ

Comment

เคยเห็นท่านที่ไหนน้าาา FF

Comment

Working...
                                X