Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยทีครับ...จะ Copy DVD หนังด้วยโปรแกรมอะไรดีครับ มันป้องกันมา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยทีครับ...จะ Copy DVD หนังด้วยโปรแกรมอะไรดีครับ มันป้องกันมา

เช่ามาหลายเรื่องอ่ะครับ ดูไม่ทันแล้ว
    อยาก copy เอาไว้ดูวันหลังอ่ะครับ
    ตอนนี้มีโปรแกรมอะไรที่ใช้ได้บ้างครับ
    กูรู ช่วยทีนะครับ ^^ ขอบคุณครับ

เจิมๆๆ

ดันจร้า ให้คนรู้มาช่วยตอบ อิอิ

Comment

clone DVD มันจะได้มั้ย ลองโหลดมาเล่นก็ได้ครับ โปรแกรมมันตัวเล็ก น่าใช้ได้ ผมว่านะ

Comment

.

Originally posted by kk View Post
        clone DVD มันจะได้มั้ย ลองโหลดมาเล่นก็ได้ครับ โปรแกรมมันตัวเล็ก น่าใช้ได้ ผมว่านะ
        เห็นด้วย

Comment

DVD Decrypter ทำเป็น ISO เลย

Comment

ขอบคุณทุก ๆ คำตอบนะครับ ^^

Comment

ใช้ Any DVD + Nero ครับ หุหุ

Comment

ได้แล้วครับ.... DVDFAB ตัวใหม่ล่าสุด
                ใช้ไ้ด้ดีเลยครับ ขอบคุณทุกคำแนะนำนะครับ ^^

Comment

ใช้ แอลกอฮอล 120% + โคลน ดีวีดี
                  คัดลอกแผ่นที่ติดลิขสิทธิ์ได้นะ อิิอิ

Comment

ลองใช้ ultra iso หรือ power iso เปลี่ยนเป็นไฟล์.isoดูก่อนครับ ผมเคยไปเจอ วิธี แงะตัวsecure ออก แต่นานแล้วเหมือนกัน ตอนนั้นเอามาแงะthe lord trilogy

Comment

Working...
                    X