Announcement

Collapse
No announcement yet.

E5200@4G สามารถดึงประสิทธิภาพของ GTX260 มาได้หมดหรือป่าว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• E5200@4G สามารถดึงประสิทธิภาพของ GTX260 มาได้หมดหรือป่าว

ผู้รู้ตอบหน่อย
    คือว่ากำลังจะถอย GTX 260 ไม่ทราบว่า ตัว E5200 @ 4G ดึงประสิทธิภาพ ของ GTX260 ออกมาได้หมดหรือป่าว
    ถ้าไม่หมดจะได้ทำใจ ปล่อย E5200
    Last edited by hazarachi; 2 May 2009, 15:31:31.

ลาก 4.0 ไม่ธรรมดานะครับ อย่าดูถูก

Comment

โอ้ จะเล่น GTX260 เลยหรอ

อีกแล้ว เอิ๊กๆ

Comment

4 กิก ก็แรงนะครับ ใส่ GTX260 ได้สบายๆ

Comment

ชิวๆ
          เครื่องที่ห้อง โหลด bit ยังลากอยู่ 4 GHz เลย ^^

Comment

Originally posted by vibe View Post
            4 กิก ก็แรงนะครับ ใส่ GTX260 ได้สบายๆ
            ไม่คิดจะเปลี่ยน บ้างหรอค๊าบพี่

8800GT > GTX275 เอิ๊กๆ

Comment

Originally posted by converseboy View Post
              โอ้ จะเล่น GTX260 เลยหรอ

อีกแล้ว เอิ๊กๆ
              ครับ เห็นราคาแล้วมานอดใจไม่ไหวอะ

ถามต่ออีกนิด PSU ผมเอาอยู่หรือป่าวหรือว่าต้องเปลี่ยนใหม่
              ตอนนี้ใช้ raidmax 630 Watt อยู่ ไหวหรือป่าว
              Last edited by hazarachi; 2 May 2009, 15:40:12.

Comment

Originally posted by converseboy View Post
                ไม่คิดจะเปลี่ยน บ้างหรอค๊าบพี่

8800GT > GTX275 เอิ๊กๆ

งบยังไม่มา รอไปก่อน 555+

Comment

Originally posted by hazarachi View Post
                  ครับ เห็นราคาแล้วมานอดใจไม่ไหวอะ

สอยเลย ดิค๊าบพี่น้อง

Comment

Originally posted by hazarachi View Post

ถามต่ออีกนิด PSU ผมเอาอยู่หรือป่าวหรือว่าต้องเปลี่ยนใหม่
                    ตอนนี้ใช้ raidmax 630 Watt อยู่ ไหวหรือป่าว
                    PSU ทำใจลำบากจัง ไม่เคยใช้ raidmax ด้วย

Comment

CPU ยิ่ง OC เยอะ เฟรมเรตมันก็พึ่งขึ้นครับ อย่าง E5 E7 E8 Q9 I7 @4.0 ใส่การ์ดจอตัวเดียวกัน เฟรมเรตออกมาก็ไม่เท่ากันครับ อยู่ที่งบครับ *-- แนะนำไม่ต้องเปลี่ยนครับ OC ซัก 4.2 ก็เทพแล้ว

Comment

ดึงประสิทธิภาพออกมาหมดหรือเปล่าผมไม่รู้ รู้แต่ Crysis ปรับสุดเล่นลื่นๆได้ คะแนน3d06กระฉุดผมพอใจละ = ='

ส่วน raidmax 630 Watt นั้นอันนี้ผมไม่แน่ใจว่าใส่ GTX260 แล้วมันยังจะลากได้ถึง 4Ghz อีกหรือเปล่าไม่เคยใช้เหมือนกัน - -'

Comment

ขอบคุณทุกความคิดเห็นครับ
                          ผมคิดว่าไม่ต้องเปลี่ยน แต่ถ้าเอา GTX260 มาใส่ผมเสียว PSU ไม่ไหวเหมือนกัน ต้องลุ้น อิอิ

Comment

ถ้าจะเอาสุดก็คงจะเป็นพวก e8400 ล่ะครับ

Comment

Working...
                            X