Announcement

Collapse
No announcement yet.

8800GT 256MB จะเข้าไทยเมือวันที่......

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8800GT 256MB จะเข้าไทยเมือวันที่......

8800GT 256MB จะเข้ามาขายในประเทศไทยวันไหนครับ จะเก็บเงินรอซื้อ แล้วตัวนี้มันกินไฟมากมั้ย PSU 450-460 Watts แท้ จะไหวรึป่าว อยากรู้ราคา + วันเข้า แล้วก็เรื่องการกินไฟครับ ใครรู้วานโพสทีครับ ขอบคุณครับ
    ปล.พี่เกียเฮด ช่วยทีครับ อยากรู้จริงๆ

ดันไป
    รอดูกันต่อไป

Comment

ดัน

Comment

กินไฟคงเท่า ๆ กับตัว 512MB แหละครับ เพราะมันลดแค่ความจุแรม อย่างอื่นเหมือนเดิม

Comment

256 MB ไม่น่าเล่นนะครับ ยิ่งความละเอียดสูงยิ่งต้องใช้ mem เยอะ แต่ถ้าเล่นที่ 1024*768 ก็ใช้ได้เหมือนกัน ไม่มีปัญหา

Comment

ถึงแรมจะน้อย แต่ก็ประหยัดงบไงละครับ อิอิ ตามดูคับ

Comment

Originally posted by VINCEz View Post
              256 MB ไม่น่าเล่นนะครับ ยิ่งความละเอียดสูงยิ่งต้องใช้ mem เยอะ แต่ถ้าเล่นที่ 1024*768 ก็ใช้ได้เหมือนกัน ไม่มีปัญหา
              ท่านเห็นผลเทสรึยังครับ http://infomars.fr/forum/index.php?showtopic=1045 ตามหลังตัว 512 นิดเดียว ***งกันที่ความละเอียด 1600+ แค่นั้นละครับ น่าสนนะ ตัวนี้

Comment

Working...
              X