Announcement

Collapse
No announcement yet.

Sapphire 1950GT ต้องต่อไฟเพิ่มมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Sapphire 1950GT ต้องต่อไฟเพิ่มมั้ยครับ

Sapphire 1950GT ต้องต่อไฟเพิ่มมั้ยครับ แล้วใช้หัวต่อแบบไหนครับ ขอบคุณครับ

ต่อครับ ใช้หัว Molex 4 pin

Comment

Originally posted by IX View Post
      ต่อครับ ใช้หัว Molex 4 pin
      ขอบคุณมากครับท่าน

Comment

ไหงไปคบกะ X1950GT ซะล่ะท่าน อิอิ

ปล.เหมือนผมเมื่อก่อนอ่ะ เหอๆ

Comment

ถามต่อนิด ตัวนี้psuติดเคส 350 watt พอไหมครับ +hdd 2ตัว

Comment

Originally posted by zuusar View Post
            ถามต่อนิด ตัวนี้psuติดเคส 350 watt พอไหมครับ +hdd 2ตัว
            ไม่น่าพอมันกินไฟเหมือนกัน ใส่X1950GTเข้าไปไฟ 12V ตกวูปเลย จากเดิมใส่ X1600XT
            ไม่ควรต่ำกว่า 350W เต็ม

Comment

ต่อเพิ่ม อะ

Comment

Originally posted by Nutte View Post
                ไม่น่าพอมันกินไฟเหมือนกัน ใส่X1950GTเข้าไปไฟ 12V ตกวูปเลย จากเดิมใส่ X1600XT
                ไม่ควรต่ำกว่า 350W เต็ม
                ตามนั้นครับ อย่างต่ำ 450 watt

Comment

Originally posted by IX View Post
                  ตามนั้นครับ อย่างต่ำ 450 watt
                  ตามนั้นคับ ข้างกล่องเขียน 450 watt ขึ้น ต่อ Molex 4 pin 2 ตัวคับ

Comment

Working...
                  X