Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำที่ 9800GTX+ ยี่ห้อไหนดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำที่ 9800GTX+ ยี่ห้อไหนดี

แนะนำที่ 9800GTX+ ยี่ห้อไหนดี ตอนนี่ ผมมีเงิน6790
    เลือกยี่ห้อไม่ถูกอะคับ
    อีก2เดือนผมจะไปซื้อแล้วอะ

EGVA เห็นเค้าว่าแรงนักหนา (ถูกดีด้วย)

Comment

Originally posted by gobgobgob005 View Post
      แนะนำที่ 9800GTX+ ยี่ห้อไหนดี ตอนนี่ ผมมีเงิน6790
      เลือกยี่ห้อไม่ถูกอะคับ
      อีก2เดือนผมจะไปซื้อแล้วอะ
      อีก 2 เดือน ค่อยว่ากันอีกที

Comment

Asusครับ
        ชอบยี่ห้อ ของเค้าเนี๊ยบ

Comment

XFX ก็น่าสนนะคับ(กำลังเล็งอยู่)

Comment

XFX ครับ แจ่ม!

Comment

ยกตัวอย่างสเป็คเดียวกันมาเทียบ

เฉพาะรุ่นธรรมดา

512Mb/256bit 128Process Core738Mhz Mem2200MHz

EVGA 6490
              Winfast 6790
              INNO 6250
              XFX 6950
              Galaxy 5850

รุ่นที่ต่างออกไป
              *ASUS 7990(รุ่นที่ลงท้ายด้วยTopDark knight core775MHz หารุ่นธรรมดาไม่เจอ)
              *Gigabyte 6700(1g of Ram แต่ราคาดันเท่าตัวอื่นๆ)

ทุกตัวสมรรถนะพอๆกันทั้งนั้น ต่างกันที่ราคาเท่านั้นเอง
              Last edited by Firewars; 28 Feb 2009, 08:40:52.

Comment

xfx ใช้ดีครับ

Comment

คอบคุณครับ
                  ตกลงWinfast 6790 พอดีตัง

Comment

อีก 2 เดือน มันคงลดราคาอีกหน่อย ละ

Comment

อีก 2 เดือน

เอา GTS 250 ดีกว่าครับ

น่าจะถูกด้วยครับ

Comment

เอางี้ก็ได้ครับ จะซื้อพรุ่งนี้วันนี้ค่อนมาถามโอเคมั้ยครับ

Comment

ไม่มีคนใช้ inno เหมือนเราเลย ^..^

Comment

Working...
                          X