Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามความเห็นหน่อยครับ ชั่วโมงนี้ จะซื้อ 4670 ดีไหม?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

4670 turbo ก็น่าเล่นนะคับ ไม่ต้องเปลียน power ด้วย ผมก็เพี่งชื้อ เพราะผมไม่มีงบเปลียนpower

Comment

4770นี่ ต้องต่อไฟเพิ่มรึเปล่าครับนี่??

Comment

งั้นชั่วโมงนี้ และเงินเท่านี้ คงจัด 4670 DDR4 ไปก่อนละกันครับ

ยังไง ๆ ซะ รุ่นนี้ก็คือเจ้าของตำแหน่ง "การ์ดจอที่แรงที่สุดในโลก" อยู่ดี

ในวงเล็บ (ที่ไม่ต้องต่อไฟเลี้ยงเพิ่ม) อิอิ

Comment

HD4670 ก้ดีนะครับ

ถือว่าแรงคุ้มค่าตัว กับค่าไฟ เลยทีเดียวครับ...

Comment

ก็ ตามงบละกันครับ

สะดวกเราดีกว่า ยังไง มันก็ยังแรงใช้ได้อยู่

Comment

ขาย 8500gt ไปสัก 1000 .- ถ้วนๆ คับไม่นานก้ออก ผมเคยขายไป 1200 .- มั้งนานละ

Comment

Working...
              X