Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่น Ass Creed อยู่ ก็ชอบเด้งหลุด แก้ยังไงดีคับ ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่น Ass Creed อยู่ ก็ชอบเด้งหลุด แก้ยังไงดีคับ ?

ตามชื่อหัวกระทู้เลย เล่นๆอยู่ได้ซักพัก บางทีก็ชอบหลุดออกจากเกม error ซะงั้นอ่ะคับ
    แก้ยังไงดี ไม่รู้ว่า crack มันไม่ดีด้วยรึเปล่าที่โหลดมา

Ps. เมืองเยรูซาเล็ม ที่ว่าเข้าเืมืองกันไม่ได้ ตอนนี้แก้ได้รึยังคับ ขอบคุณ

ผตัวเกมส์มันยังไม่สมบูรณ์ครับเล่นเด้งก็กดเข้าเล่นต่อไปครับแต่ถ้าถึงด่านเมือง ยูซาเลมอ่ะครับรับรองเล่นแล้วเด้งทุกรายครับยกเว้นจะเปลี่ยน Pacth เป็น รัซเซียเล่นได้แน่แต่คุณจะเล่นได้หรอภาษารัซเซียอ่ะ

ปล.ผมไม่เก่งมากแต่ผมลองค้นคว้าหาดูมาเยอะเลยพอจะตอบให้ได้นดหน่อยครับ

Comment

Originally posted by nongnis View Post
      ผตัวเกมส์มันยังไม่สมบูรณ์ครับเล่นเด้งก็กดเข้าเล่นต่อไปครับแต่ถ้าถึงด่านเมือง ยูซาเลมอ่ะครับรับรองเล่นแล้วเด้งทุกรายครับยกเว้นจะเปลี่ยน Pacth เป็น รัซเซียเล่นได้แน่แต่คุณจะเล่นได้หรอภาษารัซเซียอ่ะ

ปล.ผมไม่เก่งมากแต่ผมลองค้นคว้าหาดูมาเยอะเลยพอจะตอบให้ได้นดหน่อยครับ
      ถ ถ ถ ถูกต้องนะคร้าบ ...

อาการเด้งหลุดนี่ผมก็นั่งเซ็งอยู่ แต่เกมมันส์อ่ะ ก็เลยยอมเล่นต่อไป ฮ่าๆๆๆ

Comment

แล้วจะเล่นต่อยังไงล่ะคับนี่ หรือต้องรอ อะไรมาแก้ไข -*-

Comment

ผมเล่นจบไปแล้วครับ ทั้งๆที่เล่นไปเด้งไป -*-

Comment

ผมก็เด้ง ถึงบล้อค 6 ละ

Comment

ของ copy ค่ายเกมส์เค้าอาจฝังลูกระเบิดไว้ก็ได้ เดี่ยวกลับจากบ้านนอกเดียวจะลองซื่อซักกล่อง

Comment

เอ๋ ของผมไม่เด้งนะสบายๆลื่นๆ

ผมเล่นบน 360 นะ

Comment

Originally posted by Fon589 View Post
                  ตามชื่อหัวกระทู้เลย เล่นๆอยู่ได้ซักพัก บางทีก็ชอบหลุดออกจากเกม error ซะงั้นอ่ะคับ
                  แก้ยังไงดี ไม่รู้ว่า crack มันไม่ดีด้วยรึเปล่าที่โหลดมา

Ps. เมืองเยรูซาเล็ม ที่ว่าเข้าเืมืองกันไม่ได้ ตอนนี้แก้ได้รึยังคับ ขอบคุณ
                  ของผมแค่ บล้อก 2 ก็เด้งแล้วครับ

Comment

พอตอนเข้าเมืองที่4อ่ะคับ(จำชื่อไม่ได้)(ที่อยู่ทางล่างขวาของแมฟอ่ะ)ผมเข้าไปทีไรเด้งทุกทีT^T

Comment

ของแท้แพงโครตราคาตั้ง 1000กว่าบาทหมดตรูดกันพอดีเอาเงินไปซื้อการ์ดจอก่อนดีกว่า

ปล.ลูกระเบิดถ้ามันมีก็ต้องมีมาตั้งนานแล้วล่ะคุณอย่าไปกลัวสิไม่งั้นผมคงโดนจับไปแล้วนี่มันประเทศไทยนะครับประเทศมันอยุ่ไกลกว่าประเทศไทยมากกว่ามันจะบินมาหมดเงินค่าเครื่องบินไปหลายบาทล่ะ

Comment

ไม่ได้โม้นะ...ของผมเล่นจนใกล้จะจบแระ ยังไม่เคยเด้งครับ.........

Comment

รอของแท้ออกครับ ใจเยนๆ

แต่ก็ดันเล่นของบิท ซะใกล้จบเหมือนกัน - - แท้มาต้องซื้อเก็บอีก

Comment

แก้ปัญหาโดยการรอแผ่นแท้ออกครับ ผมก็เด้ง เข้าเยรูก็ไม่ได้ ไม่อยากโมด้วย เลยฆ่าทหารเล่นแทน 555

Comment

ผมก้อเซงเข้าเยรูไม่ได้ เข้าได้แต่รูอื่น อิอิ

Comment

Working...
                              X