Announcement

Collapse
No announcement yet.

MGSL 4 มีลง PC มั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• MGSL 4 มีลง PC มั้ยครับ

เห็นคะแนนกับวีดีโอการเล่นแล้วน่าสนุกดีอ่ะครับ เนื้อเรื่องประมาณไหนเหรอครับ เห็นไปเล่นใน อิรัก(รึเปล่า)

ตอนนี้คงยังไม่มา PC แน่ๆ ขนาดภาค 3 ยังไม่ลง PC เลย

Comment

น่าจะไม่ลงแน่นอน

Comment

คิดว่าไม่ลง 100เปอร์เซ็นครับ

Comment

มันเคยลงด้วยหรอครับภาคก่อนๆนะ

Comment

Originally posted by joyokeeplayboy View Post
            เห็นคะแนนกับวีดีโอการเล่นแล้วน่าสนุกดีอ่ะครับ เนื้อเรื่องประมาณไหนเหรอครับ เห็นไปเล่นใน อิรัก(รึเปล่า)
            เนื้อเรื่องถ้าคนไม่เคยเล่นเลยต้องไปตามหาอ่านเอาครับหาไม่ยากเพราะเนื้อเรื่องมันยาวเเละซับซ้อนมากครับ เเต่ภาค4ก็เป็นภาคจุดจบของลุงสเนกเเกเเล้ว (ถึงจะบอกว่าเล่นสนุกเเต่คุณเเทบจะไมได้เล่นเพราะ75%ของเกมนี้คือ คัตซีนเเบบเรียลทาม)

Comment

อืมเห็นคนเล่น อยู๋ บน PS3 คับ ภาพสวยดี snake แก่ ภาคสมจิงสุดๆ ครับ

Comment

snake แก่
                ผมเปลี่ยนสีได้ครับ ลองหา Movie ดู บางทีก็หนุ่ม บางทีก็แก่

Comment

Originally posted by iLLuSioNEx View Post
                  ผมเปลี่ยนสีได้ครับ ลองหา Movie ดู บางทีก็หนุ่ม บางทีก็แก่
                  ไม่ใช่เปลี่ยนผมครับเปลี่ยนหน้าเลยครับ สามารถเปลี่ยนเป็นหน้าตอนหนุ่มหรือหน้าคนอื่นก็ยังได้ครับ

Comment

ภาคก่อนไม่ลงเพราะ ps กับ ps2 ขายดี แต่กับ ps3 ไม่แน่ แถมภาคนี้ลงทุนสูงด้วย

Comment

ไม่ลงชัวร์ครับ อย่างมากก็ Xbox360 แต่ Xbox360 ผมว่ายังลงยากเลย เพราะพี่แกประกาศว่า Exclusive PS3 Only!!!

Comment

Originally posted by ZAKURAPLOY View Post
                        ภาคก่อนไม่ลงเพราะ ps กับ ps2 ขายดี แต่กับ ps3 ไม่แน่ แถมภาคนี้ลงทุนสูงด้วย
                        ภาคนี้ขายได้ดีที่สุดใน3ภาคก่อนที่ออกมานะครับ เเต่เรื่องลงทุนสูงก็เรื่องจริงครับ

Comment

ภาค2เคยลงแต่ภาค 3 หายไปเลยคาดว่าภาค4ปิ๋วอีก เพราะเกมส์ กินความจุ กว่า 20-30 gb

Comment

ขอให้มันลง xbox ก่อนเหอะ pcจะมีลุ้น

Comment

ไม่ใช่เปลี่ยนผมครับเปลี่ยนหน้าเลยครับ สามารถเปลี่ยนเป็นหน้าตอนหนุ่มหรือหน้าคนอื่นก็ยังได้ครับ
                              อืมๆๆ ที่เห็นเป็นอย่างนั้นจริงๆ แต่ผมก็ไม่รู้ลึก เพราะไม่มีเครื่องจะเล่น T.T

ภาค2เคยลงแต่ภาค 3 หายไปเลยคาดว่าภาค4ปิ๋วอีก เพราะเกมส์ กินความจุ กว่า 20-30 gb
                              32 GB ครับ ถ้าลง PC ก็คงเปลืองที่หน้าดูเชียว

Comment

Working...
                              X