Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้แผ่น Leopard ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้แผ่น Leopard ครับ

อยากได้แผ่น Leopard ครับ ใครพอจะ copy ให้ได้บ้างครับ
    (ของแท้ มะมีตังซื้อ อ่า เอามาใช้กับ Macbook ครับ)
    ต้องการใช้ด่วนมากครับ
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ผมมีก๊าบบบบ มันตั้ง 7.2กิ๊ก

แต่ว่าเครื่องผมมันมะมี การ์ดจอถ้าจะมาไรท์ กรุณาถือการ์ดจอมาด้วย อิอิ..

Comment

Originally posted by tiatia View Post
      ผมมีก๊าบบบบ มันตั้ง 7.2กิ๊ก

แต่ว่าเครื่องผมมันมะมี การ์ดจอถ้าจะมาไรท์ กรุณาถือการ์ดจอมาด้วย อิอิ..
      อิอิ โหลดบิต อยู่เหมือนกานครับท่าน แต่ช้า อิ๊บอ๋าย หุหุ

Comment

ด่วนหรอคับ ไป iBeat ซิคับ ไปปุ๊ปได้ปั๊ป อิๆ

Comment

เซ็ง ฉิ หาย คับ ขาย การ์ด จอ กะ ว่า จะ ไป เล่น 9800GTX+ ดัน ไม่ มี ของ

Comment

Originally posted by tiatia View Post
            เซ็ง ฉิ หาย คับ ขาย การ์ด จอ กะ ว่า จะ ไป เล่น 9800GTX+ ดัน ไม่ มี ของ
            ซวยครับ - -

Comment

Originally posted by wangtrirat View Post
              ด่วนหรอคับ ไป iBeat ซิคับ ไปปุ๊ปได้ปั๊ป อิๆ
              อย่าหาว่าโง่เลยนะครับ iBeat มานคือไรครับท่าน

Comment

Originally posted by kameye11 View Post
                อย่าหาว่าโง่เลยนะครับ iBeat มานคือไรครับท่าน
                iStudio , iBeat คือตัวแทนจำหน่าย macintosh ในประเทศไทยครับ

บอกเขาเอา leopard 1 กล่อง ด่วน

Comment

Originally posted by Skywalker- View Post
                  iStudio , iBeat คือตัวแทนจำหน่าย macintosh ในประเทศไทยครับ

บอกเขาเอา leopard 1 กล่อง ด่วน
                  โอววว นึกออกทันที 5555
                  4 พันกว่า ครับพี่น้องงงงง

Comment

Working...
                  X