Announcement

Collapse
No announcement yet.

GVIEW เน่า UP SIDE DOWN

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แจ่มจิงๆ

Comment

350 บาทแถมฮาร์ดดิสด้วย ซื้อร้านใหนหรือคับท่าน ฮิฮิ... สวยดีคับแจ่มแจ่ม
      Last edited by one; 1 Sep 2007, 15:23:11.

Comment

Originally posted by one View Post
        350 บาทแถมฮาร์ดดิสด้วย ซื้อร้านใหนหรือคับท่าน ฮิฮิ... สวยดีคับแจ่มแจ่ม
        ไม่ใช่ hdd หรอกครับมันแค่ "ที่ทับกระดาษ" ของผมที่ลองเอามาวางดูเฉยๆ

Comment

ถึงขั้นมี คราบโคลนเลยเหรอ =="

แต่ mod ได้สวยจิงๆ งับ ^^' 2 PSU สายช่างเยอะมากมายจิงๆ ==""

Ps ที่ทับกระดาษท่าน กี่ G ละนั้น ==a'

Comment

เยี่ยมครับ

Comment

Working...
            X