Announcement

Collapse
No announcement yet.

สดๆ กับ Gears of War

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เห็นภาพแล้ว มี อักษร 3 ตัวเข้ามาในหัว HDR HDR HDR HDR
    เล่นสนุกมั้ยครับ โหลดมา 3 เกมส์แนวนี้มาเล่น ไม่สนุกสักเกมส์ Hellgate TimeShife
    ห่วยๆทั้งน้าน ยิ่งทามชิพเนี่ยสมกับ 6.5 คะแนน

Comment

Originally posted by Provider View Post
      โห บิทเว็บไหนหรอครับ นานมั๊ก ผมโหลดไม่ถึง ครึงชม. เสร็จแล้วอ่ะเมื่อวาน

เดี๋ยวต้องรอวันว่างๆ ไปดูดกลับจากโคแล้วนะเนี่ย หุๆ

..หุหุ...ใช้โคดูดเสร็จเร็วจริง...แต่ดูดกลับละ ใช้เน้ตเท่าไร เร็วเท่าไร ไม่คิดถึงเหรอครับ...อิอิ
      ถ้าใช้เน็ตแรงมากๆ..ผมว่าไม่ต้องเช่าโคดูดหรอก
      .............

Comment

สุดๆจริงๆ

Comment

Originally posted by Gep View Post
          เห็นภาพแล้ว มี อักษร 3 ตัวเข้ามาในหัว HDR HDR HDR HDR
          เล่นสนุกมั้ยครับ โหลดมา 3 เกมส์แนวนี้มาเล่น ไม่สนุกสักเกมส์ Hellgate TimeShife
          ห่วยๆทั้งน้าน ยิ่งทามชิพเนี่ยสมกับ 6.5 คะแนน
          ถ้าเกมนี้ไม่ดีให้เตะเลยก็ได้ครับฮ่าๆ(หวังว่าคงไม่ทำจริงนะ)ผมเล่นในxboxแล้วบอกได้คำเดียวว่ามันคือสุดยอด

Comment

เกมส์นี้มันเป็นตำนานมาตั้งแต่ x360 แล้วครับ
            ยิ่งเล่นยิ่งมันส์ coop ก็มันส์
            เล่นยังไงก็สนุกครับ ขนาดผมไม่ชอบเกมส์แนวนี้บน คอนโซล ผมยังว่าโคตรมันส์เลย

ว่าแต่แผ่นแท้ออกยังครับ? ในไทยนะ

เห็นแต่บิท อยากซื้อแผ่นแท้เล่น multi อ่ะครับ

Comment

Originally posted by armyman View Post
              ..หุหุ...ใช้โคดูดเสร็จเร็วจริง...แต่ดูดกลับละ ใช้เน้ตเท่าไร เร็วเท่าไร ไม่คิดถึงเหรอครับ...อิอิ
              ถ้าใช้เน็ตแรงมากๆ..ผมว่าไม่ต้องเช่าโคดูดหรอก
              .............

เค้าคงหมายถึงเอา external hdd ไปจิ้มตูดโคแล้วดูดเลยมั้ง

Comment

เล่นจบไปตั้งแต่ 360 แล้วครับ ไปเล่นบ้านเพื่อนช่วยกันปั่นจนจบ ตอนแรกคิดว่าเกมอย่างงี้บนคอนโซลมันจะไปรอดรึเปล่านั่น ปรากฏว่าเฮ้.....บังคับง่ายแฮะ

แล้วบนคอมที่มี น้องหนูกับคีบอร์ดนี่จะเยี่ยมขนาดไหน ?

Comment

Working...
                X