Announcement

Collapse
No announcement yet.

เตรียมเอ มิชเชลยังไม่ตาย มีลุ้น GRAW3 อ้างอิงจาก....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เตรียมเอ มิชเชลยังไม่ตาย มีลุ้น GRAW3 อ้างอิงจาก....

>>>กด<<<

เปิด VDO ของเกมนี้ดูเดี๋ยวก็รู้ครับ หุหุ

เกมนี้ต้องติดตาม

-*-

Comment

ผมก็รออยู่เหมือนกัน GRAW3 อะ เล่นภาค 2 จบตั้งนานแล้วอะ ปล.ทำไงให้ภาค 2 พระเอกไม่ตายอะ วิ่งหนีออกมาทันก็ตายอยู่ดี T_T

Comment

Originally posted by theera09 View Post
        ผมก็รออยู่เหมือนกัน GRAW3 อะ เล่นภาค 2 จบตั้งนานแล้วอะ ปล.ทำไงให้ภาค 2 พระเอกไม่ตายอะ วิ่งหนีออกมาทันก็ตายอยู่ดี T_T
        ที่อยากให้ดูคือ H.A.W.X.

Comment

สุดยอด ต้องติดตามครับ รับบทบาทเป็น นักบินจิงๆรึป่าวเนีย

ดีและค่อยสั่งเขาอย่างเดียวคราวนี้โดนสั่งมั่ง อิอิ

Comment

เรต 12 ของเล่นเด้ก-*-

Comment

มาเมื่อไรครับ จาจา จะเล่นทั้ง xbox360 ทั้งคอมเลย

Comment

Fall 2008

ปลายปีนี้ครับ

Comment

Originally posted by jajaboss View Post
                  Fall 2008

ปลายปีนี้ครับ
                  นานจังครับ กลัวxbox แดงก่อนได้เล่น เห็นเขาบอกว่าเป็นภาคสุดท้ายแล้วด้วยนะครับ

Comment

คุณครับ อันนี้เกมใหม่นะ เป็นภาคสุดท้ายได้ไงงะ?

Comment

ซีรีย์ทอมแคนซีย์ ผมเคยอ่านเจอในเวปนานแล้วเนเขาบอกว่าทำเป็นไตรภาคและภาคสุดท้ายเป็น GRAW3 ครับ พอจบอันนี้แล้วก็คงจะใช้เป็นแบบอื่นอาจจะเป็น Ghost recon........ แล้วต่อตัวยอะไรใหม่ๆนะครับ

Comment

Originally posted by popshock View Post
                        ซีรีย์ทอมแคนซีย์ ผมเคยอ่านเจอในเวปนานแล้วเนเขาบอกว่าทำเป็นไตรภาคและภาคสุดท้ายเป็น GRAW3 ครับ พอจบอันนี้แล้วก็คงจะใช้เป็นแบบอื่นอาจจะเป็น Ghost recon........ แล้วต่อตัวยอะไรใหม่ๆนะครับ
                        หุหุ

ผมก็รอ GRAW3

ภาค 1 ผมเล่นจบละ 2 ก็จบละ

ภาค 1 เนื้อเรื่องดีมาก

ภาค 2 ก็เหมือนๆ CoD4

Comment

Working...
                        X