Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้ DARK-P35 + E6320 คล๊อคนิดหน่อย แต่......

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

6320 มันร้อนกว่า 6550 เยอะนะ เอา 500X7 ให้รอดก่อนดีกว่านะครับ

Comment

อัด G.SKILL 539.5 >>> 550.5 ให้มันแต๊ป

Comment

Originally posted by AmaKatsu View Post
        อัด G.SKILL 539.5 >>> 550.5 ให้มันแต๊ป
        คู่นี้วิ่งได้ 1200 CL5 ไฟ 2.45-2.50 ทำยังไงดี

Comment

Originally posted by dears View Post
          ท่าน จขกท. จะเอาแบบเป็นเรื่องเป็นราวอ่ะเปล่าง่ะ (โอเวอร์คล็อก)
          หรือถามแค่อาการดังกล่าว.... ถ้างั้นหายห่วงได้เลยครับ (ปกติ)
          อยากให้ถึง 2.8 ก็คงพอมั้งครับ แต่กลัวเรื่องความร้อนอีก....ยังงง ๆ อยู่พยายามทำความเข้าใจอยู่ครับ

วานท่าน dears ชี้แนะด้วยครับ

Comment

Originally posted by matoom View Post
            6320 มันร้อนกว่า 6550 เยอะนะ เอา 500X7 ให้รอดก่อนดีกว่านะครับ
            ขอบคุณครับ..
            Originally posted by อิมพีเรียล View Post
            คู่นี้วิ่งได้ 1200 CL5 ไฟ 2.45-2.50 ทำยังไงดี
            โอ้ววว...ไฟแรงสูง...

Comment

CPU ตัวเดียวกันเลย แต่บอร์ดมิใช่ ผมได้แค่ 2.8 มากกว่านี้ Vistraมันไม่ยอม Boot T_T

Comment

ปกติครับ

Comment

ปั้มหน่อยอยากแฟนสวย อิอิ

Comment

Working...
                  X