Announcement

Collapse
No announcement yet.

XFX 9800GTX Black edition ซื้อร้านไหน ราคา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• XFX 9800GTX Black edition ซื้อร้านไหน ราคา

ใครใช้XFX 9800GTX Black edition บ้างครับ ซื้อกันร้านไหน หาของยากจัง ร้าน busitek มี 2 ตัว มีคนจองไว้หมดแล้ว ร้านjedi ไม่มีรุ่นนี้มี 9800GTX ธรรมดา ร้าน Tkcom ก็ไม่มี
    แนะนำร้าที่ซื้อให้หน่อยครับ ขอ ชื่อร้านและเบอร์โทรด้วย แนะนำหน่อยนะครับ

ราคา 13,900 ครับ

http://www.busitek.com/forms/pricelist.html

Comment

ไม่อดใจรอ อีก สองเดือนหรอ G200 260 280กำลังจามาแล้นหน๊า

Comment

ไม่รอแล้วครับ จะซื้อในเดือนนี้แหละครับ แต่หายังไม่ได้ ใครทราบว่าซื้อกันทีร้านไหนบ้างครับ

Comment

Originally posted by Guitar_blues View Post
          ไม่อดใจรอ อีก สองเดือนหรอ G200 260 280กำลังจามาแล้นหน๊า
          สองเดือนถัดมา

อ่ะช้าก่อนคับ Nvidiaสับขาหลอก Ati เมพม่ะออก กุ ก้อติดโรคเลื่อน 555

เดือนถัดมา
          ออกมาแล้วคับ มีของแต่หน้าเวบ ยืนกันสลอน แต่ของม่ะ มี

15วันถัดมา
          โอววว ออกมาแล้วคับ รุ่นสุดยิดเวียนเทียน ตาม เวบเทสมาหมาด Driverยังม่ะมีคับ บัคมากมาย

15วันถัดมา

Goal!!!!! เย้ Driver ออกมาแล้ว คับ โอ้ไม่นะ กรรมกร เป่าฟาวล บัคลำหน้าเกิดคาด 555

อีก 15 วันถัดมา

Bug fix ออกมาแล้วคับ Driver ok ! แต่ SLI ม่ะได้คับ

อีก เดือนกว่าๆ

ออกมาแล้วคับ รุ่น TOP อภิมหาอลังการ OC ได้มากมาย มีแต่รูป ม่ะมีของ 555

อีกเดือนเต็มๆ
          สินค้าเข้าไทยแล้วอ่ะ เย้ ในทีสุดก้อมาซะ ที 555
          ----------------------------

พีพีนับกันเอาเองคับ
          ประสบการณจิง จาก 9800GTX คับ
          รอกัน กี่วัน น๊า 555555
          อันนี ม่ะรวม โรคเลื่อนก่อนหน้านั้นน่ะคับ

มีทั้งสับขาหลอก ซอยรุ่น จับการด์มันมาแปลร่างย้อม แมวขาย 5555

Comment

Originally posted by rawatr View Post
            ไม่รอแล้วครับ จะซื้อในเดือนนี้แหละครับ แต่หายังไม่ได้ ใครทราบว่าซื้อกันทีร้านไหนบ้างครับ
            ผมมี 9800gtx ของ msi อยู่ใช้มาประมาณ 2 เดือนสนใจไหมครับ ขาย 9000 เองครับ สนใจ pm มาได้นะครับ หรือไปทิ้งข้อความในห้องใน it market ก็ได้นะครับ ตั้งขายอยู่เลยครับผม บอกกล่าวเผื่อสนใจน่ะครับ ประหยัดเงินไปตั้ง 4900 แหนะ oc เอาเองแรงกว่าอีกนะ

Comment

ขอบคุณมากครับ แต่ผมอยากได้ XFX black มากกว่าครับ ถ้าเป็นของมือสอง อยากได้ ASUS EN 9800GX2 , Winfast 9800GX2

Comment

ผมว่าถ้าอยากถอยมาใช้ แล้วถ้าไม่คิดจะตามมันบ่อยๆก็ใช้ไปเหอะครับ คุ้มครับ ไม่ต้องไปรอหรอก ไม่ได้ใช้กันพอดีครับ

ปล.สมัยนี้การ์ดจอบางรุ่น ออกเร็วยิ่งกว่าเกมอีกครับ ซื้อมาใหม่ๆดีใจได้ใช้ก่อนใคร พอใช้ได้ไม่กี่เดือน ออกใหม่อีกแระ ทำใจครับ เก็บเงินไว้ทำอย่างอื่นบ้างดีกว่าครับ

ปล. ผมว่าเล่นเกมทั่วไป 8800 GT นี่ก็เอาอยู่สบายๆแระ

Comment

ผมซื้อจากเจไดครับ
                  13000

Comment

Originally posted by McCLoY View Post
                    ผมว่าถ้าอยากถอยมาใช้ แล้วถ้าไม่คิดจะตามมันบ่อยๆก็ใช้ไปเหอะครับ คุ้มครับ ไม่ต้องไปรอหรอก ไม่ได้ใช้กันพอดีครับ

ปล.สมัยนี้การ์ดจอบางรุ่น ออกเร็วยิ่งกว่าเกมอีกครับ ซื้อมาใหม่ๆดีใจได้ใช้ก่อนใคร พอใช้ได้ไม่กี่เดือน ออกใหม่อีกแระ ทำใจครับ เก็บเงินไว้ทำอย่างอื่นบ้างดีกว่าครับ

ปล. ผมว่าเล่นเกมทั่วไป 8800 GT นี่ก็เอาอยู่สบายๆแระ
                    ยืนยันตามนั้น แค่ 8800GT ก็เอาอยู่แทบทุกเกม..

Comment

อิอิ

Comment

เมื่อวาน (วันที่3) ร้าน TK ราคา 11,900 ครับ ขัวร์ 100%

Comment

ที่บอกร้าน Tk กับ ร้าน Jedi เป็น ตัว XFX 9800 GTX ครับ แต่ไม่ใช่ XFX9800GTX Back edition ผมโทรไปถามมาแล้ว เค้าบอกตัวนี้ไม่มีของครับ

Comment

Working...
                          X