Announcement

Collapse
No announcement yet.

มดมาทำรังในโน๊ตบุ๊ตเป็นไรไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มดมาทำรังในโน๊ตบุ๊ตเป็นไรไหมครับ

มดมาทำรังในโน๊ตบุ๊ตเป็นไรไหมครับ

โชคดีหน่อยก็ใหม้พังเป็นบางชิ้น
    โชคร้ายก็ใหม้พังทั้งเครื่อง

Comment

Originally posted by TWK. View Post
      โชคดีหน่อยก็ใหม้พังเป็นบางชิ้น
      โชคร้ายก็ใหม้พังทั้งเครื่อง
      คำตอบโหดร้ายมักครับ แต่...เป็นจริงครับ ถ้าไม่หาวิธีกำจัดออก ก็ไหม้แน่ๆ ไม่รอดแน่ๆ เหอๆๆ
      ถือว่าซวยนะครับ มดทำรัง รู้สึกจะเคยมีเคสนี้มาแล้ว ใน(OCZ)นี้นี่หล่ะ

Comment

อย่างนี้ต้อง ไบกอนครับพี่น้อง ฉีดรอบ ๆ แล้วก้อเปิดเครื่องมาปัด แต่ต้องให้นะครับพี่น้อง หรือ ถ้าแกะเป็นก้อดีครับ

เพราะผมเคยเจอลูกอาการแบบนี้อยู่คน 2 ก้อใช้วิธีที่บอกนี่ล่ อิอิอิ

Comment

แนะนำให้เอาตัวกินมดปล่อยเข้าไปครับรับรองไม่เหลือแน่นอน

Comment

พังแน่ๆ

มันเข้าไปไหนที่เป็นเครื่องไฟฟ้า

พังแทบทุกอันอ่ะ

เครื่องซักผ้าผมก็พัง

Comment

น่ากลัวเหมือนกันน่ะครับ เพราะว่า...

"มดตัวน้อยตัวนิด.. มดตัวน้อยตัวนิด.. มด.มีฤทธิ์น่าดู.."

Comment

เอาเครื่องดุดฝุ่นดุดๆๆ

Comment

เห็นพังมาหลายคนเเล้ว

Comment

รวมทั้งผมครับ

Comment

มดเข้า HDD

Comment

มดมันเข้าไปทำอะไร นอกจากทำรัง รู้มั๊ยครับ???

Comment

Originally posted by widya View Post
                          มดมันเข้าไปทำอะไร นอกจากทำรัง รู้มั๊ยครับ???
                          คงคล้ายกับเราเข้าไปม่านรูดมั๊งครับ อิอิ

Comment

ผมก็เคนโดน เข้าอยู่บนเมนบอร์ด
                            แต่ผมเอายาฆ่ามดฉีดอัดเข้าไปในเคส ปล่อยไว้2วันมาเปิดดู สรุปว่าตาย*** ยกรังหลังจากนั้นก็ไม่มีอีกเลย

Comment

Originally posted by เบบี้ View Post
                              ผมก็เคนโดน เข้าอยู่บนเมนบอร์ด
                              แต่ผมเอายาฆ่ามดฉีดอัดเข้าไปในเคส ปล่อยไว้2วันมาเปิดดู สรุปว่าตาย*** ยกรังหลังจากนั้นก็ไม่มีอีกเลย
                              สุดยอดดดดด

Comment

Working...
                              X