Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามหน่อยครับเรียกว่าอะไร

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามหน่อยครับเรียกว่าอะไร

มันคือตัวเสียบพัดลมของเคสหรือเปล่าครับ
    พอดีผมอยากควบคุมพัดลมของเคสนะ่ครับ
    ผมใช้เคสนินจาเมนบอร์ดP5QL-E
    อยากใช้AI-Suiteดูรอบของพัดลมและตั้งค่าให้พัดลมครับ
    ตัวเสียบแบบนี้มีขายไหมครับราคาเท่าไร

เป็นตัวเสียบพัดลมแต่จะเป็นหมายเลขอะไรก็ต้องดูที่คู่มือ MB ครับ (เช่น FAN3)
    ตัวเสียบก็หาได้ตามร้านขายอุปกรณ์ิอิเลคโทรนิค ถ้าสะดวกบ้านหม้อ ก็ไปที่นั้นเลยครับ (บ้านหม้อพลาซ่าชั้นสองมีแน่นอน) ราีคาไม่กี่บาท

Comment

Originally posted by jack024 View Post
      เป็นตัวเสียบพัดลมแต่จะเป็นหมายเลขอะไรก็ต้องดูที่คู่มือ MB ครับ (เช่น FAN3)
      ตัวเสียบก็หาได้ตามร้านขายอุปกรณ์ิอิเลคโทรนิค ถ้าสะดวกบ้านหม้อ ก็ไปที่นั้นเลยครับ (บ้านหม้อพลาซ่าชั้นสองมีแน่นอน) ราีคาไม่กี่บาท
      ขอบคุณมากครับ

Comment

Working...
      X