Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าจะต้องใส่รหัสผ่านเวลา เข้ามาที่โฟลเดอร์ ใช้โปรแกรมอะไรดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าจะต้องใส่รหัสผ่านเวลา เข้ามาที่โฟลเดอร์ ใช้โปรแกรมอะไรดี

แบบว่า ต้องการโปรแกรมที่ กำหนดสิทธิได้ เวลา จะเข้าใช้งานโฟเดอร์ ต่าง ๆ

ขอบคุณครับ

PCsecurity 6.4 แจ่มโครต

แต่อันตรายจัด ลืมรหัสทีจบกันเลยทีนี้ เหอะๆๆๆ....

Comment

Originally posted by dears View Post

แต่อันตรายจัด ลืมรหัสทีจบกันเลยทีนี้ เหอะๆๆๆ....

เคยใช้เหมือนกันครับ ok

Comment

PCsecurity 6.4 หาโหลดที่ไหนขอหน่อย

Comment

Originally posted by bebadboy_chart View Post
          PCsecurity 6.4 หาโหลดที่ไหนขอหน่อย
          เช็คPMเน้อ....

Comment

Originally posted by dears View Post

ขอหน่อยครับๆ...
            ถามหน่อยนะว่า แล้วถ้าเราเอาดิสไปเสียบเครืาองอื่นมันจะยังล็อคให้ด้วยมั๊ย ประมาณว่าเป็นแบบ HDD External

Comment

มันน่าจะเกี่ยวข้องกับการจั้งค่าของโปรแกรมมากกว่านะครับ คงไม่ติดตัวของไดร์นั้นไปตลอดหรอก แต่ยังงัยก็ต้องลองดูก่อน เพื่อความชัวร์ เหอะๆๆๆ....

Comment

มันน่าจะเกี่ยวข้องกับการจั้งค่าของโปรแกรมมากกว่านะครับ คงไม่ติดตัวของไดร์นั้นไปตลอดหรอก แต่ยังงัยก็ต้องลองดูก่อน เพื่อความชัวร์ เหอะๆๆๆ....
                แล้วมีมั๊ยท่าน โปรแกรมดีๆ ที่มันจะล็อคติดไดร์ไปด้วย ที่ไม่ล๊อคเฉพาะในวินโดว์ตัวที่ลงโปรแกรม ไม่มีไม่เป็นไรครับ..

Comment

ผมหาที่โหลดไม่เจอครับ อยากได้ครับ

Comment

Working...
                  X