Announcement

Collapse
No announcement yet.

เวลาผมเล่นเกมสเป็นงี้ตลอดเลยคับไม่หายสักทีช่วยทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เวลาผมเล่นเกมสเป็นงี้ตลอดเลยคับไม่หายสักทีช่วยทีคับ

คือ ผมเพิ่งไปเคลม การ์ดจอมา สดๆ เมื่อวาน ไปเคลม 6800 xt 256mbได้ 7800 gs mb มาคับ

ไปเคลมเพราะว่าคิดว่าอาการดังกล่าวมันเกิดจาก การ์ดจอ (อาการในรูปครับ) พอผมเอามาเล่นๆอยู่

เป็นอีกแล้วครับ นึกว่าจะเล่น ได้ตามปกติ ดันเป็นเหมือนเดิม อยากถามว่า มันจะมีสิท เกี่ยวกับ

Hardware ตัวอื่นของเครื่อรึเปล่าครับ ภาพเป็นแบบนี้ มันจะมีสิท เป็นที่ Cpu หรือ mainboard

หรือ อะไรครับ เซ็งมากครับ อดเลนเหมือนเดิม

Last edited by jenom; 28 Oct 2007, 09:11:21.

เปนที่ driverปะ ผมไม่แน่จายนะ ลองใช้ไดเวอตัวใหม่ๆ ไม่น่าก็ตัว 93.71 okนะตัวนี้ สำหรับ 7xxx

Comment

ลองเปลี่ยนไดร์เวอร์ VGA เวอร์ชั่นอื่นๆ ดูครับ

Comment

ผมใช้ v ล่าสุดอะคับ 163.71 ใครที่บอกว่า มีตัวเหมาะสม ช่วยรบกวนลงให้ทีนะคับ

รบกวนทีคับ เพราะว่าในเว็บ Nvidia มันมีแต่ ของล่าสุดอะคับ

ผิดหวังเลยคับ นึกว่าจะเปลี่ยนตัวใหม่แล้วหาย เฮ้อออ ช่วยทีคับผม

Comment

Originally posted by jenom View Post
          ผมใช้ v ล่าสุดอะคับ 163.71 ใครที่บอกว่า มีตัวเหมาะสม ช่วยรบกวนลงให้ทีนะคับ

รบกวนทีคับ เพราะว่าในเว็บ Nvidia มันมีแต่ ของล่าสุดอะคับ

ผิดหวังเลยคับ นึกว่าจะเปลี่ยนตัวใหม่แล้วหาย เฮ้อออ ช่วยทีคับผม
          เวอร์ชั่นล่าสุุด ไม่ได้ดีเสมอไปครับ การ์ดท่านลองลดเวอร์ชั่นไดร์เวอร์ ดูนะ ซัก 9X.XX นะ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
            เวอร์ชั่นล่าสุุด ไม่ได้ดีเสมอไปครับ การ์ดท่านลองลดเวอร์ชั่นไดร์เวอร์ ดูนะ ซัก 9X.XX นะ
            ผม หา ไม่เป็นอะคับอันเก่าๆ ท่านมีวิธีหามั้ยครับ แต่มันเกี่ยวกับกะ ไดเวอร์หรอ ครับ ตัวที่แล้ว

ผมก็เป็น 6800 xt ใช้ ไดเวอร์ ในแผ่นทั้งไดเวอร์ ล่าสุดเป็นหมด เซ็งมากครับ

ถ้าท่านมีวิธีหาแบบที่ท่านแนะนําก็ดีเลยครับผม ^^

Comment

เดี๋ยวรอแป๊บ จะส่งให้เลือก เอาตัวที่เวอร์ชั่นต่ำกว่า 100.00 ดูนะ

Comment

http://downloads.guru3d.com/download.php?id=10

Comment

เดี่ยวจะลองใช้ดูนะครับ ว่ามันจะหายมั้ย ขอบคุณครับ

Comment

ซะงั้น เลยครับ ผมลองเปลี่ยน ไดรเวอร์ดูแล้วคับ เป็น 93.71 ไม่หาย เป็นเหมือนเดิมเลยคับ ทําไงดีครับ

Comment

เมนบอร์ดรุ่นไหนคับเก่าหรือป่าวลองบอกเสปคมาสิคับ

Comment

ลอง 92.24 อีกตัวดูครับ

Comment

เมนบอร์ดผมเก่าแล้วคับ แต่ไม่แน่ใจว่าเป็นเพราะ มันรึเปล่า รุ่น Asus P4SP-Mx celeron 2.4

ram 1 Gb คับ

Comment

Originally posted by hoomupoo View Post
                            ลอง 92.24 อีกตัวดูครับ

มันไม่มีให้ โหลดตัวนี้คับผม

Comment

ผมก็เป็นฮับ
                              8800GTS ไม่เครียดมากเพราะนานๆเปนที- -

Comment

Working...
                              X