Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากอัพคอมให้น้องเล่นเกมอะคับ แนะนำที งบ 15000 ยืดหยุ่นได้นินึง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากอัพคอมให้น้องเล่นเกมอะคับ แนะนำที งบ 15000 ยืดหยุ่นได้นินึง

เหนมันบอก อยากเล่น crysis กะ NFS ไม่เอาจอ และ CD Drive เอาแบบได้ประสิทธิภาพเยอะๆ อะคับ คือน้านๆ จะอัพสักทีเลยอยากได้ที่มานรองรับอนาคตหน่อย ว่าจาไปถอยในเร็ววัน ขอบคุนคับ

เหลือ ๆ

X2 4000+ 2500
    ASROCK ALIVENF6-VSTA 1900
    RAM ROX 667 1Gx2 1800
    CASE DELUX 1500
    HDD 160 2000
    HD2600XT DDR4 5400

Comment

ขอบคุนมากกคับที่แนะนำ แต่รบกวนอีกนินึง การ์ดจออันที่พี่บอกนี่ กะพวกตระกูล 8600... นี่อะไหนดีก่าอะคับ เหนราคามานมะต่างกันเท่าไร เลยอยากมีทางเลือกอื่นบ้าง และไอ้แรม ROX กะ คอแซ หรือ กิล (อะไรปะมานนี่อะ) ไหนดีสุดหรอฮะ อีกอย่างพี่ลืมแนะนำ PSU ให้ผมอะ รบกวนหน่อยคับ

Comment

Originally posted by teechet07 View Post
        ขอบคุนมากกคับที่แนะนำ แต่รบกวนอีกนินึง การ์ดจออันที่พี่บอกนี่ กะพวกตระกูล 8600... นี่อะไหนดีก่าอะคับ เหนราคามานมะต่างกันเท่าไร เลยอยากมีทางเลือกอื่นบ้าง และไอ้แรม ROX กะ คอแซ หรือ กิล (อะไรปะมานนี่อะ) ไหนดีสุดหรอฮะ อีกอย่างพี่ลืมแนะนำ PSU ให้ผมอะ รบกวนหน่อยคับ
        Rox ถูกทนครับ แรมถ้าท่านไม่ ocบ้าพลัง ก็Roxนี้ละครับคุ้มค่า8600GTหรือ2600XT อยุ่ที่ท่านชอบ อันไหนท่านเลือกเอานะครับ 2600 สีดีกว่า8600เฟรมเรตเยอะกว่าpsu ถ้า specแค่นี้ ไม่ต้องซื้อใหม่หรอกครับ ติดเคสมาเอาอยุ่แน่นอน

Comment

Originally posted by Alexis View Post
          Rox ถูกทนครับ แรมถ้าท่านไม่ ocบ้าพลัง ก็Roxนี้ละครับคุ้มค่า8600GTหรือ2600XT อยุ่ที่ท่านชอบ อันไหนท่านเลือกเอานะครับ 2600 สีดีกว่า8600เฟรมเรตเยอะกว่าpsu ถ้า specแค่นี้ ไม่ต้องซื้อใหม่หรอกครับ ติดเคสมาเอาอยุ่แน่นอน
          อือ

Comment

Working...
          X