Announcement

Collapse
No announcement yet.

juiced 2 กระตุกคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• juiced 2 กระตุกคับ

เวลาเล่นปกติจะกระตุก แต่ถ้าปิดเสียงจะลื่นเลยคับ ใครเจอปัญหาแบบผมบ้างคับ แล้วมีวิธีแก้มั๊ยคับ

ผมก็กระตุกเหมือนกันครับ ผมใช้ 8600GT มันกินสเปคมาก เลยอ่ะครับ ผมเล่นProstreet ยังปกติดี ข้อเสียอีกอย่างเล่นกับจอยไม่ได้ แต่ตอนแต่งรถเจ๋งดี แต่มันดูมืดๆ ไปหน่อย

Comment

สำหรับเกมนี้อยากบอกว่าไม่กระตุกสิแปลกครับ มันไม่ได้กินเสแกหรอก แค่เป็นBugของเกมครับ แก้ง่ายๆด้วยการปิดเสียงที่ConfigจากเมนูStart ไม่ใช่ปิดในเกมนะครับ แล้วอาการนี้จะหายไป~

Originally posted by Trex View Post
      ผมก็กระตุกเหมือนกันครับ ผมใช้ 8600GT มันกินสเปคมาก เลยอ่ะครับ ผมเล่นProstreet ยังปกติดี ข้อเสียอีกอย่างเล่นกับจอยไม่ได้ แต่ตอนแต่งรถเจ๋งดี แต่มันดูมืดๆ ไปหน่อย
      เกมนี้ใช้จอยได้นะครับ แต่ต้องเป็นXbox360 For Windowsเท่านั้น ไม่งั้นต่อแล้วใม่เห็น

Comment

Originally posted by Beaver_XT View Post
        สำหรับเกมนี้อยากบอกว่าไม่กระตุกสิแปลกครับ มันไม่ได้กินเสแกหรอก แค่เป็นBugของเกมครับ แก้ง่ายๆด้วยการปิดเสียงที่ConfigจากเมนูStart ไม่ใช่ปิดในเกมนะครับ แล้วอาการนี้จะหายไป~

เกมนี้ใช้จอยได้นะครับ แต่ต้องเป็นXbox360 For Windowsเท่านั้น ไม่งั้นต่อแล้วใม่เห็น
        ถึ้งว่าเล่นกับจอย PS2 ไม่ได้

Comment

Originally posted by Beaver_XT View Post

เศร้า มีแต่จอยธรรมดา แล้วจอยXbox ที่ต่อคอมได้ซื้อที่ไหนครับ แล้วเล่นเกมส์ทั่วไปได้ไหมครับ

Comment

Originally posted by Trex View Post
            เศร้า มีแต่จอยธรรมดา แล้วจอยXbox ที่ต่อคอมได้ซื้อที่ไหนครับ แล้วเล่นเกมส์ทั่วไปได้ไหมครับ
            ไม่รู้ที่ซื้อเหมือนกันครับ เมื่อก่อนHWHมี990แต่หมดไปแล้ว ต่อไปคงราวๆ1700อ่ะครับ
            หรือจะลองหาLogitech ChillStreamมาเล่นก็ได้ครับ Driverตัวเดียวกัน

ส่วนจอยXboXเล่นได้ทุกเกมครับ ยิ่งเกมใหม่ๆนี่ไม่มีปัญหาเลยแม้แต่Crysis

Comment

จอย xbox มีที่พันทิพ ชั้น 3 นะ ขึ้นบันไดเลื่อนแล้วเดินตรงไป น่าจะเจอนะมีร้านเด่วอะที่ขายพวกจอยเกม เยอะ เห็นขาย 1500 ร้านอื่นล่อไป 1700 2000 กะมี

Comment

ปิดเสียงแล้วหายกระตุกเหมือนกันครับ แต่ว่า Remove ออกไปตั้งนานแล้วครับ เหอๆ

Comment

เกมนี้ต้องลบทิ้งถึงจะหายกระตุก 5555

Comment

ผมลองกับ crysis soldler of fortrun2 เป็นแบบนี้แหละถ้าลง Vista แล้วลื่นเลย แต่ไม่หนุกเวลาบังคับเหมือนนั่งรถรางเลย555 สรุป ณ.เวลานี้ลงทั้ง 2 OS ดีที่สุด

Comment

Originally posted by armyman View Post
                      เกมนี้ต้องลบทิ้งถึงจะหายกระตุก 5555
                      ตามนี้ก็ไม่เลวนะครับ

Originally posted by bankboy View Post
                      ผมลองกับ crysis soldler of fortrun2 เป็นแบบนี้แหละถ้าลง Vista แล้วลื่นเลย แต่ไม่หนุกเวลาบังคับเหมือนนั่งรถรางเลย555 สรุป ณ.เวลานี้ลงทั้ง 2 OS ดีที่สุด
                      ถูกใจกับคำตอบท่านมากๆครับ

Comment

เสปกตามลายเซ็นผมอะครับ ลื่นไม่กระตุกเลย

Comment

รุสึกว่าต้องไปติ๊กตรงซาวนะครับแล้วมันจะไม่กระตุก แต่ถ้าใช้จอยอันอื่นที่ไม่ใช่ xbox กะต้องพึ่ง joy2key แต่จะสั่นไม่ได้นะ

Comment

Working...
                          X