Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่าผมต้องเลือกระหว่าง Msi และ Svoa

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่าผมต้องเลือกระหว่าง Msi และ Svoa

คือว่าผมชอบสไตลของโนตบุค สองค่ายนี้ราคาไม่แพงพกง่ายและไม่ใช่ Celeron ผมควรเลือกยี่ห้อไหนดีครับ อยาก เรื่องของเรื่อง ชอบ ทรงโนตบุค msi มากๆ สวย แต่ขอคอมเม้นยี่ห้อนี้ เทียบ กับ อื่นๆหน่อยครับ

ไม่เคยใช้ทั้งคู่ แต่เท่าที่เห็น เป็นผมคงเลือก MSI ครับ
    เหตุผลก็คงเพราะยี่ห้อน่าเชื่อถือกว่า+ชิ้นงานดูปราณีตกว่า

Comment

msi ดูดีก่า svoa 1000%

Comment

MSI น่าเชื่อถือกว่าเยอะเลยนะ

Comment

ขอบคุณครับ คงเลือกได้แล้ว แต่ไม่รู้ว่า เซอวิส msi ดีหรือเปล่า แต่เห็นมาเปิด บอร์ดในนี้เลย คิดว่าน่าจา โอเค ขอบคุณทุกคนนะคร้าบบบ

Comment

MSI แรงกว่า SVOA เยอะ

Comment

อยากได้ MSI สีชมพู่ อ่า สวย ดี

Comment

MSI ครับเพราะเขาผลิตเมนบอร์ดมาตั้งนานแล้ว เครดิตเขาดีกว่า SVOA ตั้งเยอะ

Comment

SVOA ชื่อเดิมคือ สหวิริยาโอเอ ใครเกิดทันบ้างเนี่ย ก็เอาชิ้นส่วนของจากค่ายอื่นๆมาประกอบเองหละครับ เหมือนเครื่องประกอบตามร้าน แต่ถ้า MSI ก็เป็นแบร์นเหมือนกับ ACER อยู่แล้วอย่างน้อยๆก็คงจะต้องใช้เมนบอร์ดของตัวเองหละ

Comment

MSIครับ SVOAที่ทำงานเก่าเคยมีปัญหากะเจ้านี้นิดหน่อยเรื่องประกัน เล่นเอาเซงไปเลย

Comment

ACER กับ HP รุ่นจอ 12 นิ้วก็มีนะไม่แพง ดูดีกว่า ทั้งสองที่คุณว่า

Comment

อยากเห็น MSI จัง...

Comment

msi สีฟ้าที่ขาย 1หมื่นนิดๆในงานอ่ะสวยดี อิอิ

Comment

Originally posted by specialty View Post
                            msi สีฟ้าที่ขาย 1หมื่นนิดๆในงานอ่ะสวยดี อิอิ

ถ้าอ่านไม่ผิดมี 1 เครื่องเท่านั้นครับราคานี้ 55555 เอาไว้แหกตา ให้คนแห่ไปเยอะๆ ครับ เป็นการโปรโมทที่ลงทุนตำ แต่ได้ผลมากๆๆๆๆๆ เหมื่อน หลายๆ รุ่นเคยทำครับ

Comment

Working...
                            X