Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้จอ 22 เล่น PES 2008 เข้ามาคุยกันหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้จอ 22 เล่น PES 2008 เข้ามาคุยกันหน่อยครับ

ใครใช้จอยี่22นิ้ว ห้ออะไรบ้างครับ เล่นแล้วมีโกสเยอะมั้ยครับ เอาประสพการมาแชร์กัน เผื่อท่านที่จะซื้อจอเพื่อเล่น PES ได้ซื้อไม่ผิดหวังครับ

อ่าเล่นแต่2007 2008ยังไม่มีแผ่น เล่น1680*1050 high samsung 226bw s panal อ่า ไม่มีครับ เปิด v-synce ภาพอย่างกับhi def แล้วนะนั่นภาค2007 มันfull widescreen กว่าpes6 แต่2008 เขาว่าอย่างงาม เง๊อ อยากได้แผ่น

Comment

ผมเล่นอยู่กับจอ lcdtv 32 นิ้ว ขอบอกว่า พระเจ้าจอร์ท มันยอดมาก ภาพดูดีกว่ามอนิเตอร์เป็นกอง เล่นกับจอมอนิเตอร์ภาพมันแบน ไม่มีมิติ

Comment

samsung 226bw ปรับธรรมดา จะมีเสี้นแนวนอนวิ่งเป้นระยะ

Comment

เปิด v-synce สิครับ winning เล่นกับจอlcd ต้องเปิดกันครับ

Comment

Originally posted by shady View Post
            เปิด v-synce สิครับ winning เล่นกับจอlcd ต้องเปิดกันครับ
            ถูกต้องครับ ภาษาไทยเค้าเรียกว่า ซิงโคไนซ์แนวตั้งครับ สะกดถูกป่าวไม่รู้

Comment

Originally posted by hsteam View Post
              samsung 226bw ปรับธรรมดา จะมีเสี้นแนวนอนวิ่งเป้นระยะ
              เวลาจ่ายบอลยาวแล้วภาพเบลอมั้ยครับ สังเกตดูที่ตัวผู้เล่นน่ะ

Comment

ปรับความละเอียดสูงสุดได้เท่าไหร่กันบ้างอ่ะคั๊บ..

ของผมได้เต็มที่แค่ 1280x1024 เท่านั้นเอง มันไม่มีให้ปรับต่อหรือว่าเกมส์มันสุดเท่านี้หว่า

งงครับ..

Comment

http://files.icez.net/get/pHozYz9qAW

1680*1050

ตัวasusท่านมี โกสมั้ย วินนิ่ง
                  Last edited by nutto1150; 2 Nov 2007, 21:40:11.

Comment

Originally posted by nutto1150 View Post
                    http://files.icez.net/get/pHozYz9qAW

1680*1050

ASUS ไม่มีผีครับ อิๆ

Comment

จะบอก Dell E228WFP 5ms ก็สบายๆครับผีไม่มีมาหลอกแน่ๆ

Comment

ผมใช้ BENQ 22 นิ้วเหมือนกัน โกสไม่มีเลยครับผม

Comment

viewsonic 22 นิ้ว ผ่านการปลุกเสกแล้วครับ ผีไม่มากวน

Comment

Originally posted by nutto1150 View Post

1680*1050

ของท่าน ยี่ห้ออารายครับ ผีหลอกมั้ย อิๆ
                            Last edited by Hooker; 3 Nov 2007, 04:55:05.

Comment

ผมจะบอกวิธีการดู โกสให้ครับ ใช้เกมส์ PES 2008 เวลาเล่นลองจ่ายบอลโยนยาวดู จะสังเกตเห็นเลยว่า ถาพมันจะเบลอๆ ที่ตัวผู้เล่นครับ ภาพมันเหมือนจะตามลูกบอลไม่ทัน นั้นแหละครับโกส
                              Last edited by Hooker; 3 Nov 2007, 04:58:17.

Comment

Working...
                              X