Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความช่วยเหลือซักนิสสสนึงคับท่าน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความช่วยเหลือซักนิสสสนึงคับท่าน

คือว่าได้ลองโมธีมของวินโดอะ ตามลิงค์นี้http://vishal-gupta.deviantart.com/a...imate-57715902แล้วพอดีพอทำเสดแล้ว เกิดไม่ชอบขึ้นมา ลบ แล้วลงใหม่ แต่สิ่งที่ไม่หายคือ เสียงเวลาโหลดเข้าวินโดอะ ปกติมันเป็นเสียงของวินxpใช่ปะ แต่ตอนนี้มันเปนเสียงแบบแตกๆอะ ไม่รู้จะแก้ยังไงดีเนี่ย รำคานมาก แต่ตอนชัทดาวไม่เป็นนะ

ช่วยทีจิ ไม่ค่อยรุเรื่อยอยุด้วย -*-

ปิดไปเลยสิครับพี่น้อง ไม่ก็ไปเปลี่ยนเสียงใน "C:\WINDOWS\Media"
    ถ้าจะปิดให้ไปที่ Control Panel>Sounds..อะไรไม่รุไอ้รูปลำโพง จากนั้นเลือก Sound แล้วเลือก No Sound ถ้าปิดจะทำให้เครื่องเร็วขึ้นนะครับบ

Comment

Originally posted by TOPz View Post
      ปิดไปเลยสิครับพี่น้อง ไม่ก็ไปเปลี่ยนเสียงใน "C:\WINDOWS\Media"
      ถ้าจะปิดให้ไปที่ Control Panel>Sounds..อะไรไม่รุไอ้รูปลำโพง จากนั้นเลือก Sound แล้วเลือก No Sound ถ้าปิดจะทำให้เครื่องเร็วขึ้นนะครับบ
      นั่นมันปิดเสียงทั้งหมดเลยนะ แล้วจาฟังเพลงยังไงหละ อ่อ ลืมไป ผมใช้sb0220อยุนะ

Comment

มันปิดแค่เสียงของวินโดว์นิ อะไม่เป็นไรเอาไฟล์นี้ไปทับไฟล์เก่าเลย ถ้าไม่ได้ก็เป็นที่ลำโพงแล้วกระมั้ง...
        Attached Files

Comment

Originally posted by TOPz View Post
          มันปิดแค่เสียงของวินโดว์นิ อะไม่เป็นไรเอาไฟล์นี้ไปทับไฟล์เก่าเลย ถ้าไม่ได้ก็เป็นที่ลำโพงแล้วกระมั้ง...
          ตอนนี้ได้แล้วคับ เลือกเป็นwindows default คับ

Comment

ดีใจด้วยค๊าบบบบ

Comment

Working...
            X