Announcement

Collapse
No announcement yet.

ประสพการ upgrade sound 2zs > x-fi ex music

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ถ้าอยากให้ฟังเพลงเสียงใสขึ้น ดูหนัง เบสนุ่มนวล แนะนำให้เปลี่ยน opamp ครับ

Comment

Originally posted by kkpnova View Post
      ถ้าอยากให้ฟังเพลงเสียงใสขึ้น ดูหนัง เบสนุ่มนวล แนะนำให้เปลี่ยน opamp ครับ
      ไม่เห็นท่านเข้าไปเยี่ยมที่กระทู้นานแล้ว ตอนนี้มีอะไรให้ลองเล่นอีกเผื่อท่านสนใจครับ

Comment

ลองมาหมดแล้วสองตัวนี้ ฟังเพลงยังไง2zsกินขาด แต่ตอนนี้ใช้sxโยนสองตัวนั้นทิ้งไปแล้ว

Comment

เป็นผมขาย Creative Audigy2ZS แล้วสอยDAC มาไว้ฟังเพลง
          เก็บx-fi ไว้ดูหนัง กับเล่นเกมส์
          Last edited by off190; 6 Feb 2010, 13:10:48.

Comment

Originally posted by ozza View Post
            ลองมาหมดแล้วสองตัวนี้ ฟังเพลงยังไง2zsกินขาด แต่ตอนนี้ใช้sxโยนสองตัวนั้นทิ้งไปแล้ว
            sx เคยอยากได้เเต่ไม่มีใครปล่อยเลย
            Originally posted by off190 View Post
            เป็นผมขาย Creative Audigy2ZS แล้วสอยDAC มาไว้ฟังเพลง
            เก็บx-fi ไว้ดูหนัง กับเล่นเกมส์
            ใช้ dac ตัวไหนอยู่เหรอครับ น่าสน

Comment

Originally posted by mean View Post
              ไม่เห็นท่านเข้าไปเยี่ยมที่กระทู้นานแล้ว ตอนนี้มีอะไรให้ลองเล่นอีกเผื่อท่านสนใจครับ
              ช่วงนี้งานจริงๆครับไม่ค่อยได้เล่นnetเลย ^o^

เนี่ยนั่งอ่าน 3 ก๊ก ไม่รู้จะจบปีไหน 4 เล่ม เล่มละ 650-700 หน้า

เล่มแรกเพิ่งอ่านได้100 หน้าเอง หุหุ

Comment

ขาย Creative Audigy2ZS ให้ผมไหม กำลังอยากได้พอดีครับส่วนราคา pm บอกผมได้เลยครับ

Comment

จากที่ลองใช้งานมาแล้วทั้ง 2ZS Music และ Elite Pro ถ้าจะให้ได้เสียงในการฟังเพลงที่ดีข้ามจาก 2ZS ไป Elite Pro อย่างเดียวเลยครับ

Music ฟังเพลงยังไงก็สู้ 2 ZS ไม่ได้

Comment

Originally posted by samart50 View Post
                    จากที่ลองใช้งานมาแล้วทั้ง 2ZS Music และ Elite Pro ถ้าจะให้ได้เสียงในการฟังเพลงที่ดีข้ามจาก 2ZS ไป Elite Pro อย่างเดียวเลยครับ

Music ฟังเพลงยังไงก็สู้ 2 ZS ไม่ได้
                    ใช่ครับผมใช้ Elite Pro + Gigawork 750 เสียงนี้ดีมากๆๆเลยนะครับทั้งมันทั้งซี้ดทั้งหวาน อินเลิฟๆๆเลยนะครับฟังทีไม่อยากจะหยุดฟัง
                    -^ ^-

Comment

ใครไปขุดมาเนี่ย 2008 > feb 2010 > feb 2011

Comment

ดันไปเจอ user แบบนี้ พึ่งสมัครไม่นาน ขุดซะ

Comment

Working...
                        X