Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนดูอาการหลังจาก Oc แล้วของผมหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมคิดว่ามันคงโหลดเอาค่าที่เรา OC ใว้ มั้งครับ เปิดครั้งแรกคงเปน DEFAULT มั่วๆ นะ 555+
    อย่าคิดมากครับ ใช้ๆ ไปเถอะถ้า เสถียร

Comment

Originally posted by Feriuz View Post
      ผมคิดว่ามันคงโหลดเอาค่าที่เรา OC ใว้ มั้งครับ เปิดครั้งแรกคงเปน DEFAULT มั่วๆ นะ 555+
      อย่าคิดมากครับ ใช้ๆ ไปเถอะถ้า เสถียร
      ครับผมถึงจะบอกว่า มั่วๆนะ แต่ก็เป็นคำชีแนะครับ
      รอคำชี้แนะของท่านอื่นต่ออีกนิ๊ส~
      [ ขอบคุณครับ ]

Comment

ถ้าเป็นอาการปกติ ของการ Oc ก็ขอ ขอบคุณทุกท่านที่แนะนำครับ

หากท่านใดมีคำชี้แนะแจ่มๆ แล้วไม่มีอาการแบบ ของผมก็ช่วยแนะนำ หน่อยนะครับ ^^

Comment

ปกติก็อุ่นใจด้วยคนกับ จขกท ครับ

แต่ไม่ค่อยกล้าเอาข้อมูลสำคัญๆเก็บใส่ hdd เลย เหมือนไฟกระชากทุกครั้งที่เราเปิดเครื่อง

Comment

Originally posted by เด็กชายใต้ดิน View Post
            ปกติก็อุ่นใจด้วยคนกับ จขกท ครับ

แต่ไม่ค่อยกล้าเอาข้อมูลสำคัญๆเก็บใส่ hdd เลย เหมือนไฟกระชากทุกครั้งที่เราเปิดเครื่อง
            ครับ ตอนนี้ก็กลับมา oc เหมือนเดิมละครับ ^^

Comment

Working...
            X