Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำร้านในพันทิพย์ให้หน่อยครับ ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำร้านในพันทิพย์ให้หน่อยครับ ?

ตามนั้นเลยครับ...

ที่พอรู้ๆมานี่เห็นว่ามี elite,Orchid,jedi <<< ไม่ทราบว่าจริงเท็จยังไง
    แล้วก็jediนี่เค้าขายพวกcpu mainboardด้วยรึเปล่าครับ พอดีเดินผ่านๆเห็นมีแต่พวกcase+พัดลม

ปล.ไม่ได้ล่อเป้านะครับ ต้องการทราบจริงๆ ยังไงถ้าไม่สะดวกก็รบกวนเมลมาที่zombie_powder@hotmail.com ขอบคุณมากครับ

Jedi ก้อขายพวกเมนบอร์ดด้วยคับแต่มีน้อย

ร้านเราต้องไปลองใจเค้าเองคับ

ว่าเค้าดีกับเราแค่ใหน

Comment

ผมซื้อประจำที่ com spirit ชั้น 4 พันทิพย์ครับ บริการประทับใจเลยซื้อประจำที่ร้านนี้ครับ

Comment

Originally posted by guru View Post
        ผมซื้อประจำที่ com spirit ชั้น 4 พันทิพย์ครับ บริการประทับใจเลยซื้อประจำที่ร้านนี้ครับ
        เพิ่งซื้อบอร์ดร้านนี้ไปเอง อิอิ

Comment

Jedi มีทุกอย่างอะครับ ถ้าไม่มีเขาไม่มีกั๊ก โทรไปถามของร้านอื่นมาว่ามีหรือป่าวให้ด้วยนะ ลองไปดูๆแล้วกันนะ

Comment

tk ก้อดีคับ ผมซื้อร้านนี้ประจำ

Comment

Working...
            X