Announcement

Collapse
No announcement yet.

HIS 4670 IceQ ใช้กับ E2180 ได้ดีป้าวครับ จะมีปัญหาอะไรมัย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HIS 4670 IceQ ใช้กับ E2180 ได้ดีป้าวครับ จะมีปัญหาอะไรมัย

พอดีว่าจะเปลี่ยนการ์ดใหม่ครับ อยากลองค่ายแดงมั่ง ที่เล็งไว้ก็ HIS 4670 IceQ Turbo ไม่รู้ว่า
    จะใช้ดีหรือป้าว จะมีปัญหาอะไรไหม วานผู้รู้ช่วยตอบทีครับ อยากรู้ๆๆๆๆ

ใช้ได้หมดแหละคับ ผมยังเอา 4830 มาเล่นกับ P.d 2.66 เลย ลองมาหลายตัวละ มันใช้ได้คับ แต่ดีแค่ไหนนั้นต้องดูกันอีกทีขึ้นอยุ่กับความสเถียรของเครื่องท่านเองละทีนี้

Comment

ได้ครับ ฟันธง!

Comment

Originally posted by modit View Post
        ใช้ได้หมดแหละคับ ผมยังเอา 4830 มาเล่นกับ P.d 2.66 เลย ลองมาหลายตัวละ มันใช้ได้คับ แต่ดีแค่ไหนนั้นต้องดูกันอีกทีขึ้นอยุ่กับความสเถียรของเครื่องท่านเองละทีนี้
        4830 ใช้ดีป่าวครับ ราคาประมาณเท่าไร

Comment

Originally posted by vibe View Post
          ได้ครับ ฟันธง!

Comment

ค่ายแดงจะมีปัญหาที่อะไรมั่งครับ..เห็นเพื่อนบอกว่าไดรเวอร์ไม่ค่อยดีต้องค่อยอัปเดตเรื่อยๆ
            จริงป่าวครับ

Comment

ได้ดีเลยล่ะครับ แต่จะมีปัญหาตรงที่ว่า.. ใช้แล้วแฟนจะสวยน่ะครับ (เกี่ยวกันบ่!?)

Comment

Originally posted by deedocmtc View Post
                ได้ดีเลยล่ะครับ แต่จะมีปัญหาตรงที่ว่า.. ใช้แล้วแฟนจะสวยน่ะครับ (เกี่ยวกันบ่!?)
                แม้..พูดซะอยากจะซื้อวันนี้เลยครับท่าน

Comment

ถามต่ออีกหน่อยครับ ว่าตัว Turbo กับ ไม่Turbo ต่างกันแค่ไหนครับ

Comment

เย็นไง แรกว่านิดๆๆ

Comment

GPU 750 กับ 780
                      ครับ

แฟนสวยจิงงะ

โชคดีจริงๆที่เล่นค่ายเแดง อุอุอุ

Comment

Originally posted by icemilk View Post
                        เย็นไง แรกว่านิดๆๆ
                        ราคาต่างกันแค่ 50 บ.เอง ร้าน JIB

Comment

Originally posted by ESO View Post
                          ค่ายแดงจะมีปัญหาที่อะไรมั่งครับ..เห็นเพื่อนบอกว่าไดรเวอร์ไม่ค่อยดีต้องค่อยอัปเดตเรื่อยๆ
                          จริงป่าวครับ
                          เพื่อนเคยใช้รึเปล่า

Comment

ผมเอาตัว ddr4 มา oc core ได้ตั้ง 850 ครับ = =

Comment

Originally posted by parnatiwat View Post
                              เพื่อนเคยใช้รึเปล่า
                              พี่งใช้เหมือนกันครับ
                              ผมเลยไม่ค่อยแน่ใจ

Comment

Working...
                              X