Announcement

Collapse
No announcement yet.

หวดมาใหม่เกมของ PS3 เกมการ์ดที่ดีที่สุด, Eyes Of Judgement ( PS3 The Best Game Card )

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หวดมาใหม่เกมของ PS3 เกมการ์ดที่ดีที่สุด, Eyes Of Judgement ( PS3 The Best Game Card )

ส่งมาแล้วครับ เกมการ์ด Eye Of Judgement ของ PS3 ราคา 2,691 Bath เป็น Zone Asia , ไพ่เป็นภาษา ENG นะครับ ผมยังไม่ได้ลองเล่นเลย

กล่องโดยรวมไม่ใหญ่มาก

ด้านหลังครับ

ของทั้งหมดในกล่องครับ ประกอบด้วยกล้อง ผ้ารอง ไพ่ สอง ชุด , แผ่นเกม คู่มือ สอง ภาษา

เดี๋ยวลองเล่นแล้วจะมาบอกนะครับ

มันส์มากครับ เล่นออนไลน์เก็น Rank กับคนทั่วโลกได้ครับ เหมือน ยูกิ อ่ะนะแต่เจ๋งกว่า ยืนมือไปพร้อมการ์ด เหมือนมี Monster อยู่บนมือเราเลย

ช่วงแรกยังเล่นไม่เป็นต้องซ้อมกับคอมไปก่อนครับ แพ้ อ่ะ เหอๆ

Comment

อยากได้จอใหญ่ๆบ่างจัง:P

Comment

อืมม......ครับ แจ่ม

Comment

แจ่มๆๆ

Comment

โอ้โห ค่อยดูคุ้มหน่อยได้ของเยอะดี 555+

Comment

เอ๋ แบบนี้มันก็โกงได้สิ่ครับ แบบว่านะ มีไพ่ มอนเตอร์ที่พลังโจมตีสูงสุดอยู่ใน battle ground ของตัวเองง่ะ
              หรือบางทีก็สลับเปลี่ยนไพ่ แบบโกงเกมมันซะงั้น มันจะรู้ป่าวว่าเรากำลังโกงมันอยูนะ

คนเล่นอีกฝากนึงก็เห้ยไรวะ ทำไมมันมีแต่ไพ่ดีๆทั้งนั้นเลยฟะ

Comment

เออ น่าเล่นดีแฮะ ....แต่ไม่มี PS3 มี v. XBOX360 มะครับ

Comment

เกมนี้ใช่ไม๊ที่โซนี่บอกใช้หมึกแบบพิเศษ แล้วโดนดินสอสีก๊อปปี้!!

Comment

หูย คุณ GOD HAND มีเกม ps3 หมดเลยหรอครับเยอะจริงๆ

Comment

ดีคราบ

Comment

หุหุ เกมเยอะจัง ถึงแสนยังล่ะท่าน ค่าเกม อิอิ

Comment

Originally posted by candy View Post
                          หูย คุณ GOD HAND มีเกม ps3 หมดเลยหรอครับเยอะจริงๆ
                          ชื่อก็บอกแล้วครับ god hand!

Comment

ใช่ๆๆๆมีเยอะจริงๆชื่อยังบอกเลยหิหิ

Comment

Originally posted by amppeter View Post
                              เอ๋ แบบนี้มันก็โกงได้สิ่ครับ แบบว่านะ มีไพ่ มอนเตอร์ที่พลังโจมตีสูงสุดอยู่ใน battle ground ของตัวเองง่ะ
                              หรือบางทีก็สลับเปลี่ยนไพ่ แบบโกงเกมมันซะงั้น มันจะรู้ป่าวว่าเรากำลังโกงมันอยูนะ

คนเล่นอีกฝากนึงก็เห้ยไรวะ ทำไมมันมีแต่ไพ่ดีๆทั้งนั้นเลยฟะ
                              มันมีไฟ่ดีๆเยอะเหมือนกันครับ แต่เกมนี้เน้นไปที่เล่นกับ คน VS คน ครับ Online คนทั่วโลก
                              คนที่มีไพ่ดีๆก็ไก้เปรียบอยู่แล้ว ไฟ่ก็มีขายแยกอีก แต่มันใช้วิธี ถ่ายเอกสารก็เอามาใช้ได้ครับ แต่ใครจะให้ยืมทำครับ

Comment

Working...
                              X